Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax Liberty ตอนนี้มันเน่าจริงๆหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยได้ยินแบบนี้เหมือนกันนะ แต่เค้าก็ไม่ได้บอกมันไม่ดี เค้าบอกแค่ว่า ตอนนี้ Enermax เวลาเสียเค้าไม่เปลี่ยนตัวใหม่ให้ ผมเชื่อเค้านะ เพราะก่อนหน้านี้เคยเอา Liberty 500w ไปเคลม รอนานสุดยอด [*ตรงนี้มั่งคือไม่ดีของเค้า*คงไม่ใช่จ่ายไฟไม่ดี]
    จนรอไม่ไหวต้องซื้อใหม่เลย ก็ซื้อมาเป็น silverstone ก็ใช้ได้ไม่เท่าไหร่ก็เอ๋อเหมือนกัน [*ก็เสียได้เหมือนกันหมด*]แต่ไม่ถึงกับพัง พอเอาไปเช็คที่ร้านมันจ่ายไฟ swing เค้าก็เอาตัวใหม่ให้เลย [ดีกว่าคงหมายถึงตรงนี้มั่งครับ เคลมเปลี่ยนใหม่ไม่ต้องรอ**]

ปล.สรุปพังได้ทุกยี่ห้อแหละครับ ใครพูดอะไรก็ อย่าไปสนใจครับ อยู่ที่เราชอบ

Comment

ผมใช้ enermax มากว่า 2 ปีครึ่งแล้วครับ เปิดกระหน่ำ 24 ชั่วโมง ยังไม่พังเลย

Comment

Working...
      X