Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องประกัน synnex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องประกัน synnex

ความเดิมตอนที่แล้ว คือเมนบอร์ดผม(Asus P5Q) sound on board มันได้ลาโลกไปแล้วครับ

ก็เลยอยากจะถามท่านๆ ที่เคยเอาของไปเคลมกับประกัน synnex ว่า

จะสามารถเคลมแบบอัพเกรด เป็นรุ่นอื่นได้รึไม่ครับ

เค้าจะต้องเช็คก่อนรึเปล่าว่าของรุ่นเดียวกับผมไม่มีก่อนรึเปล่า ถึงจะให้เคลมแบบอัพเกรด

คือ เกิดความโลภ + รำคาญตำแหน่งสายไฟเข้าเมนบอร์ดของ P5Q มากมาย

จึงอยากจะอัพเป็น P5Q-E ไปเลยครับ

รบกวนสอบถามผู้ที่เคยอัพเกรดด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ

....อีกอย่างนึง คือ คาดว่าผมจะต้องเพิ่มเงินอีกเท่าไหร่น่ะครับ ลองคำนวณให้ผมซักหน่อยก็ดีนะครับ

เมนบอร์ดตัวเก่าผมเพิ่งใช้ไปได้ 3 เดือนครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับผม

Working...
X