Announcement

Collapse
No announcement yet.

8650 > 3.0 ท่านได้เท่าไรกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8650 > 3.0 ท่านได้เท่าไรกันครับ

แต่ไม่ค่อย สเถียร และกินไฟ เลยปรับมา 2.913 ไฟ 1.38 พอ มันตันที่เท่าไรหรอครับ
    เพิ่งขาย 7750 ไป ชอบ ตัวนี้มากกว่า

ตันตรงที่ท่านไปถึงอ่ะครับ ได้แค่นั้นก็สุดยอดแล้วสำหรับ Phenom I X3 8650

Comment

ได้ตามรายเซ็นต์เลยครับ เล่นneed undercover มาได้พักใหญ่ๆแล้ว
      ยังไม่ค้างเลย

Comment

รอคนทะลุ 3.1 อิอิ

Comment

มันลื่นขึ้น กว่า 7750be เยอะไหมครับ เล่นเกมนี่เห็นผลป่าว สนใจเหมือนกัน เพราะใช้ 7750be อยู่

Comment

เคยลากไป 3.0 ครับ แต่ปัจจุบัน 2.77 เองครับ ไม่ยอมไปไหนเลย เดียวได้เปลี่ยนแน่

หาเรื่องเสียเงินอีกแล้วเรา 5555555555555555555

Comment

กำลังค่อยๆปรับเรื่อยๆให้ได้3.1Ghz ก่อน

Comment

อยากได้เหมือนกันแต่ถ้ามีปัญญา คงไปเล่น 4 หัวเลย ดีกว่าครับเพราะว่า มันจะได้มี คู่

เล่น 3 หัวไป เกิด 2 หัวซ้ายขวา ทะเลาะกัน หัวกลางรับหนักครับ สงสารมัน

แต่ ถ้า 4 หัวก็ แบ่ง 2-2 มีไรมันก็ ปรึกษากัน ถ้าเล่น 2 หัว มันก็ ดีที่สุดครับ ณ ตอนนี้ เพราะ มันจะเป็นเพื่อนกัน

ตลอดไป แต่ถ้ามันทะเลาะกันก็เอาไปเครม - -" เห้อ นอกเรื่องทำไมเนี้ย ฉัน ไปแหละ ปิ๊งงงง ~!

Comment

ตัวนี้เคยลากแบบเสถียร 2.9g กับบอร์ด GA MA790FX DS5 ลากได้สูงสุด 3.1 แต่ไม่เสถียร

Comment

Working...
                  X