Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับสั่งจอง Street Fighter 4 [PC] ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับสั่งจอง Street Fighter 4 [PC] ครับ

Street Fighter 4

System Requirement

Minimum

CPU: Intel Pentium4 2.0GHz or higher
    RAM: 1GB or higher
    HDD: 10GB of free space or more
    Video Card: DirectX 9.0c/Shader3.0 or higher compatible, NVIDIA GeForce6600 series, ATI Radeon™ X1600 or higher or higher, VRAM :256MB or higher
    Sound: DirectSound compatible, DirectX 9.0c (or higher) compatible
    Input Devices: Mouse, Keyboard

Maximum

CPU: Intel Core2Duo 2.0GHz or higher
    RAM: 2GB or higher
    HDD: 10GB of free space or more
    Video Card: DirectX 9.0c/Shader3.0 or higher compatible, NVIDIA GeForce8600 series or higher, ATI Radeon™ X 1900 or higher, VRAM :512MB or higher
    Sound: DirectSound compatible, DirectX 9.0c (or higher) compatible
    Input Devices: Gamepad :Xbox360 Controller for Windows

รายละเอียด

รับสั่งจอง Street Fighter 4 ในราคา 559.- (จาก 599.-) ในแบบมีกล่อง ของมาช่วง กค. น่าจะไล่ๆไวๆกับเมืองนอกครับ

สนใจ ติดต่อได้ที่

blackcatsf4@gmail.com จองแบบโอนหรือไม่โอนแจ้งด้วยครับ
    เบอร์ติดต่อ: 0866124440

ส่วนรายละเอียดการจอง

โอนเงินที่บัญชี

นาย กุลทรัพย์ วัฒนผล
    KUNLASUB WATTANAPHON
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา บางโคล่ บัญชีออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 095-263374-7
    โอนแล้วอย่าลืมบอก สลิป วันเวลาส่ง
    -ชื่อ นามสกุล
    -ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์
    -เว็บบบอร์ด (อย่างที่นี่ึคือ ocz)
    -หรือนัดเจอ,ems หรือพัสดุ ลงทะเบียน 20.-, ems 40.-
    -รายละเอียดการโอนเงิน สำหรับคนที่โอนเงินจองจะได้สิทธิส่งฟรีนะครับ

ps.พี่เค้าฝากมาอีกที สนใจ pm มาถามผมได้แต่อาจช้านิดนึงครับ (ไม่ค่อยได้ online) ถ้าให้ด่วนโทรไปถามโดยตรงจากเบอร์ที่ให้ไปได้เลยครับ
    psII. ถ้าผิดหมวดขออภัย mod ต้องการให้อยู่ไหนย้ายได้เลยครับ

ดันไปก่อน

Comment

อ้าว..แมวดำใช้ชื่อใน ocz ว่า p3ng นี้เอง...อิอิ

ปล.ช่วยดันครับ

Comment

เล่นแล้วเสียดายความรู้สึกครับ เจ็บนิ้วสัดๆ ท่ากดยากหยิกๆ

Comment

Originally posted by jk13 View Post
          อ้าว..แมวดำใช้ชื่อใน ocz ว่า p3ng นี้เอง...อิอิ

ปล.ช่วยดันครับ
          อ๋อไม่ใช่ครับ พี่เค้าฝากมาอีกที

Comment

อยากให้มีแพคพิเศษ แถมจอยโยก จะซัดเลยหนึ่งกล่อง

Comment

ดัน

Comment

ทำไมกระทู้จองนี้เงียบเหงาจัง lol
                ผมจองชัวร์ๆกล่องนึง จะลองต่อย online ดู 555+
                เกมส์มาไม่น่าเกินวันที่ 5 กค.นะครับ

Comment

อีกเกือบเดือนแหนะ --..-- รอใกล้ๆ ก่อนละกัน

Comment

น่าสนใรอะเล่นออนไลน์ได้หลอ

Comment

รอใกล้ๆละกัน

Comment

ไม่มีเดโม มาลองก่อนมั่งเหรอ ...รอนานไปนะเนี่ย

Comment

เล่นออนไลน์ได้มั้ยนิ

Comment

น่าสนนะนี่

Comment

ครับผม ใกล้ๆว่ากัน ส่วน demo ยังไม่มีข่าวเลยครับ ถ้าได้ update อะไรจะมาบอกกันนะ

เล่น online ได้ครับ จะซื้อมาต่อยกับเพื่อนหรือหาเรื่องชาวโลกก็ได้

Comment

Working...
                              X