Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAMOTO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านอยู่ที่ไหนหรอครับ น่าจะถ่ายรูป+แผนที่มาประจาณ ทำแบบนี้กับลูกค้าได้ไง แล้วประกัน 1 ปีนี่ต้องจ่ายตังด้วยหรอครับ

http://www.hamotoconsole.com/index.php ลองเข้าเวปมันแล้ว งง เลยครับ ไม่นึกว่าร้านนี้จะ บริการห่วยอย่างนี้
    Last edited by interpower; 3 Oct 2009, 11:19:31.

Comment

เกือบหลงตัวไปซื้อแล้วครับ โชคดี

Comment

ตำนานเลยละร้านนี้

Comment

แววะมาดัน

Comment

fyo

Comment

ร้านในตำนาน

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้ เราไปปาkeyใส่ร้านมันเเล้ววิ่งหนีกันไหมครับ[

Comment

กลับมาโพสแสดงความเปรียบเทียบนิดครับ

ผมว่า HAMOTO ทำเหมือนไอ้บริษัทหลอกขายเตียงผู้สูงอายุที่ผมดูผ่าน Truevision น่ะครับ

คงคิดว่าคนมีอายุหน่อยคงหลอกง่ายมั้ง โม้เข้าไป มีโปรโมชั่นอย่างนู้นอย่างนี้ เตียงแก้อาการกรดไหลย้อน (ไฮเทคเชียว) โม้ไปเรื่อย ราคาแพงหูฉี่ แล้วค่อยๆลดราคาลงเรื่อยๆ มีประกันด้วย!!! ไม่พอใจยินดีคืนเงิน ทั้งๆที่มันคือฟูกที่นอนธรรมดา (คนที่โดนหลอกบอกว่านอนแล้วปวดหลัง)

(ถ้าเทียบกับ HAMOTO มันก็เหมือนเอาของมาย้อมแมวนั่นเอง...เอาเครื่องเกมเสียมาขายรึเปล่าไม่รู้)

ผมยังสงสัยเหมือนกันนะครับ ว่าทำไมร้านพวกนี้ยังอยู่ได้ (บริษัทหลอกขายเตียงก็ยังอยู่ครับ โชคดีที่มันอยู่เมกา)

Comment

super rich +1000000000000000

ผมซื้อ PSP ร้านนี้ PS2 ร้านนี้ ไม่มีปัญหาซักอย่าง

Comment

ร้านในตำนาน

โดนมาแล้วกับ PSP 1000

Comment

แค่ผมเห็นเว็บมาก็.......นะ เทียบไม่ได้กับหลายๆร้าน เว็บมันเด็กๆไปหน่อย มีไปขายที่เว็บเว็บประมูลด้วย คนต่างจังหวัดโดนกันเยอะครับ (อย่างว่า ราคาถูกมากๆเมื่อเทียบกับร้านที่ขายๆกัน) ผมอยู่ต่างจังหวัดนี่ ซื้อที่ Nez อย่างเดียว ไม่มีปัญหา (ไม่ได้โฆษณาให้ร้าน แต่พูดจากใจ บริการดีครับ)

Comment

อ๋อร้าน เฮี่ยโมโตะ นี่เอง

ผมพิมใน google น่ะ ยาวเป็นหางเว่าเลย

อันดับ 1 ในใจผมมานานแล้วล่ะ

ยิ่งไปดูใน flashfly น่ะ เพียบ

Comment

เลวมากครับ เข้าไปอ่านในหน้าเว็บมาแล้ว ถ้าผมไม่เคยอ่านที่เจ้าของกระทู้โพส และ กำลังหาซื้อ เครื่องเกมส์อยู่ คงจะหลงซื้อของมันแน่ครับ เพราะมันเนียนมาก มีการหาว่าโดนกลั้นแกล้ง มีการบอกว่าลูกค้าไว้ใจมา 10 ปี ไม่อยากเชื่อว่ามันจะเปิดร้านได้อีกนะครับ คงมีคนหลงเข้าไปซื้อของมันเยอะเป็นแน่ ไม่ั้งันมันคงเจ๊ง

ถ้าxbox มีศูนย์ในไทยคงจะดีนะครับ ไม่ต้องเสี่ยงให้ช่างขี้โหล่ขี้เหล่ซ่อม เสี่ยงทั้งเสียเงิน เสี่ยงทั้งเสียเครื่อง - -! คนซื้อเป็นผู้รับเคราะ์ห์หมด

Comment

ร้านแถวไหนครับ

Comment

ร้านนี้ถ้าศึกษาดีดีก่อนซื้อจะรู้ครับว่าเป็นร้านในตำนานนะครับ

Comment

Working...
                                X