Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ซิ้ง ที่ เหมาะกับ AMD 7750 หน่อยจิคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ซิ้ง ที่ เหมาะกับ AMD 7750 หน่อยจิคับ

ตามหัวข้อเลย คับ

เอาที่มันเย็นกว่า ซิ้ง เดิม แบบเห้นได้ชัด อะคับ

แล้วก็ เน้น เงียบ นะ หนวกหู ซิ้ง เดิม จัง หุหุ

งบน้อยด้วยคับ ไม่เกิน 1,500 บาทคับ พอจะมีไหมอะ

ขอแบบ ไม่ใหญ่ มาก นะคับ เด๋วบอร์ด พัง หุหุ

CCF เห็นเขาว่าแจ่ม

Comment

หนวกหูด้วย +1 -0-" หาใหม่อยู่เหมืิอนกัน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        CCF เห็นเขาว่าแจ่ม
        รบกวน ขอดูรูปหน่อย ได้ไหมคับ ผม ^ ^

Comment

Sunbeamtech Core-Contact Freezer

http://overclockzone.com/tor_za/year...260/index2.htm

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ใหญ่จัง เลย อะคับ แล้วมานจะ ตั้ง เตสเล่นได้หรอ เนี่ย - -

Comment

ccf เลยครับ

อันนี้ออกจะเล็กเมื่อเทียบตัวอื่น

ผมก็ใช้อยู่ตั้งเคสได้ปกติ

Comment

เงียบมั้ยครับตัวนี้ ?

Comment

Sunbeam CORE-CONTACT FREEZER

กับ

Sunbeam Core-Contact Freezer 92mm

อันไหนเล็ก กว่า กันหรอคับ และอันไหนดีกว่า คับ

Comment

เคสผม ใส่ ซิ้ง CORE CONTACT FREEZER 92MM ได้ป่าว คับ

Comment

ซีพียูถูก แต่+ราคาซิ้งอีกไม่คุ้มซะแล้วตัวนี้ (แต่ก็ซื้อมาแล้ว T-T)

Comment

ลอง พิจารณา cooler master gemin II S ดูครับ

พี่ นุ panuza แนะนำผมมา

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                          ลอง พิจารณา cooler master gemin II S ดูครับ

พี่ นุ panuza แนะนำผมมา
                          ขอบคุณ มากคับ ที่แนะนำ แต่ผม ชอบ ซิ้งที่

มัน ใส่ กับ AM2 ได้เลย และ CORE CONTACT FREEZER 92MM มันเล็ก ดีด้วย

ไม่ชอบใหญ่ๆ เลย หุหุ ^ ^

Comment

Arctic Cooling Freezer 64 pro ครับ...ผมใช้ตัวนี้อยู่ อุณหภูมิลดลงจากเดิมนิดหน่อย...แต่เงียบโคตร.....
                            ถ้าปรับรอบพัดลมขึ้นน่าจะเย็นขึ้นอีก แต่ผมชอบเงียบ ๆ และเย็นขนาดนี้ก็พอใจแล้ว ลองดูครับ......

Comment

Originally posted by kom_audio View Post
                              Arctic Cooling Freezer 64 pro ครับ...ผมใช้ตัวนี้อยู่ อุณหภูมิลดลงจากเดิมนิดหน่อย...แต่เงียบโคตร.....
                              ถ้าปรับรอบพัดลมขึ้นน่าจะเย็นขึ้นอีก แต่ผมชอบเงียบ ๆ และเย็นขนาดนี้ก็พอใจแล้ว ลองดูครับ......
                              ตอนแรก ก็จะเอา เจ้า Arctic Cooling Freezer 64 pro ตัวนี้ แหละ คับ แต่ มัน 1,550

แต่ CCF 92 mm มัน 1,350 ขนาด 1350 ยังโดนแม่ โว้ย เลย หุหุ

Comment

Working...
                              X