Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยด้วยครับ ไวรัสมันเล่นงานผมช้วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยด้วยครับ ไวรัสมันเล่นงานผมช้วยทีครับ

คือว่าอาการที่แรก มันมีอาการเปิดไดร์แล้วมันขึ่นดังรูปที่1 อะครับ ผมเลยฟอร์แมต ไดร์c:ใหม่ แต่ไดร์D:ไม่ได้ฟอร์แมต หลังจากลงวินโด้ใหม่ ได้ไม่ถึงวัน เครื่องก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม NOD เจอไวรัสตัวเดิม ผมพยามกด delete แล้วมันก็ขึ่นมาใหม่ตลอด ผมเลยไม่รู้จะทำยังไง NODผมอัพเดทจนถึงเวอร์ชั่นใหม่สุดแล้วครับ ช้วยหาวิธีแก้ที่ครับ ปวดหัวกับคอมมากครับ ส่วนไดร์D:E:F:ผมไม่อยากฟอร์แมท อะครับเพราะ งาน สำคัญเยอะมาก ผมจะแก้ยังไงดีครับ ขอบคุณครับผม
    ผมพยามแก้เองมาหลายวันแล้วครับไม่ฆ่ามันไม่ได้ซักที คำไหนพิมผิดขออภัยด้วยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by gobo; 27 May 2009, 21:30:57.

ลองใช้โปรแกรมที่ใช้ Fix svchost ดูก่อนนะคับ หาไ้ด้ Google

อิอิ NOD มันเจอแต่มันลบไม่ได้

เคยใช้ NOD มาตั้งแต่ V2.5 แต่ไม่เวิร์ค เจอแต่ไม่ลบ

Comment

อ๊าก !!!~ ผมจนปันยาไม่ค่อยรุ้เรื่องไวรัสเท่าไหร่ครับ โทดๆๆครับ

เวลาผมเจอะปันหาผมก้อเอาปัยลงวินโดวใหม่ทุกครั้งอะครับ

เเต่สำหรับคุณเเล้วงานเยอะคงจะทัมอย่างว่าไม่ได้ T^T เสียจายด้วยครับ !!!

Comment

ของ nod มีตัว fix อยู่นะครับ ลองรึยังครับ

Comment

Working...
        X