Announcement

Collapse
No announcement yet.

[แจ้งข่าว] macbook ขาว ปรับ spec เงียบๆเล็กน้อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แจ้งข่าว] macbook ขาว ปรับ spec เงียบๆเล็กน้อยครับ

cpu จาก 2.0GHz เป็น 2.13GHz
    hdd จาก 120GB เป็น 160GB

ราคา 37900 บาทเท่าเดิม (นศ ลดได้ 4000 เหมือนเดิมครับ)

ตาม istudio ยังไม่ได้ปรับตามนะครับ แต่ถ้าซื้อ online จะเปลี่ยนแล้ว

---------

จึงแจ้งมาให้ทราบทั่วกัน

แจ่มเลยคับ หุๆๆ

Comment

อลู 2.0 น้อยใจแย่เลยครับ เหอๆ

Comment

วันนี้ไปถามเค้าบอกว่าถ้าซื้อเงินสดเฉพาะตัวขาวได้ลด 3000 แน่ะ ^^

Comment

นับว่าเป็นข่าวดี นิ๊ดนึง อิอิ ใครอยากได้ก็จัดไปครับ ราคาแหล่มมม

Comment

น่าสนใจครับ
            ขอบคุณครับสำหรับข่าวคราว

Comment

ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนหรือครับ
              ถึงได้ลด 4000 บาท กับ 3000 บาท

Comment

Originally posted by Mello_au View Post
                ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนหรือครับ
                ถึงได้ลด 4000 บาท กับ 3000 บาท
                อยากทราบด้วยว่าจะซื้อลด 4000 ได้ที่ไหน

แล้วรุ่นที่ปรับนี้จะเข้า istudio เมื่อไหร่คะ

Comment

ราคา ที่ลด น่าจะเป้น UStore น่ะ ใช่ม่ะๆ
                  ลองเข้าไปดูได้ที่

ราคาจริงที่ขายปกติ

ราคา นักศึกษา

ลองดูงับ
                  Last edited by fukawara; 4 Jun 2009, 10:24:59.

Comment

เห็นแล้วอยากได้ Mac Pro ไว้ครอบครอง

Comment

Working...
                    X