Announcement

Collapse
No announcement yet.

THE SIM3 มันจะมีแบบภาคภาษาไทยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THE SIM3 มันจะมีแบบภาคภาษาไทยไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับอังกฤษไม่แข็งแรงครับ หรือว่ามันจะมีแพทมาอัพให้สาธุขอให้มีแพทมาอัพทีเถิด

ได้แต่หวังครับ

Comment

มีครับ ต้นเดือนหน้าครับ

Comment

ไม่น่าจะมี ภาษาไม่สำคัญ ผมแค่อยากเลี้ยงแมวเหมือนใน sim 2

Comment

จิงหรือ... แล้วจะเอาจากไหน ลง add-on ไปหรือ เห็ว่า ea thai เค้าแปลไป 80% แล้วแต่งานโดนพับเก็บเพราะ ea thai โดนยุบ แล้วใครจะแปลคับ ในเมื่อลิขสิทธิ์ของไทยไม่ใช่ ea thai แล้ว คิดว่า คนที่นำเข้า(บ.ชื่อไรจำไม่ได้ละลืม) เค้าจะซื้อลิขสิทธิ์ที่แปลแล้วของ ea thai มาลงให้ตัวเองหรือ ???

Comment

เรื่องภาษาไทยผมเคยอ่านที่เว็บผู้จัดการนะครับนานแล้วนะครับ ตามนี้ครับ http://www.thaigaming.com/pc-game-news/48208.htm

เขาบอกว่ามีภาษาไทยแน่นอน ก็ไม่รู้จะเชื่อได้หรือไม่
            บริษัทที่มาเป็นตัวแทนจำหนาย TheSims3 แทน EA[TH] คือ บริษัท saluzi ครับ

อีกอันครับ อันนี้ เขาบอกว่า ไม่มีภาษาไทย -*- อันนี้ บริษัท saluzi บอกเอง

http://www.gamemun.com/offline/2009/...-thai-language
            Last edited by Pk-Sam; 28 May 2009, 17:23:31.

Comment

เห่อ ๆพอดีกันรอโหลดแพทไทย แสดงว่าคุณมี sim 3 แล้วกะจะรอโหลดแพทไทย คุณน่าจะคิิดอุดหนุนของแท้เค้าบ้าง
              แค่ 699 บาท เล่นได้ไม่มีเบื่อ เล่นออนไลน์ก้อได้ลองคิดสักนิด

Comment

ถ้าไม่มีภาษาไทย ผมก็คงไม่ซื้อแล้วละ ขี้เกลียดซื้อมานั้งเดา เปิดดิก ปวดหัว

Comment

สรุปง่ายๆ... ว่าไม่มีนะครับ

หุหุ....

Comment

มีครับตรงหน้าปก

Comment

ผมว่ามีนะ ดูจากข่าวนี้
                      ตามมา.........

Comment

ลุ้นกัน ..... เหนียวเลย

^__^=

Comment

"Ben Bell" เป็นโปรดิวเซอร์ของเกม The Sims 3

ผู้จัดการเกม : มีอะไรพิเศษสำหรับแฟนเกมชาวไทยบ้างหรือไม่?
                          Ben Bell : สำหรับในส่วนนี้อาจจะไม่มี แต่ว่าแฟนเกมชาวไทยก็สามารถที่จะใช้ฟีเจอร์ที่มีในเก มสร้าง
                          สิ่งที่เป็น เอกลักษณ์เฉพาะของคนไทยและก็แจกจ่ายให้คนอื่นได้และอ ีกเรื่องหนึ่งก็คือที่ บางคน
                          กลัวว่าจะไม่มีภาษาไทยในภาคนี้นั้นไม่ต้องเป็นห่วงเพ ราะจะมีการแปลเป็นภาษาไทยแน่นอน

....
                          .
                          .
                          ..
                          ....
                          .

โดย ผู้จัดการออนไลน์ , 14 กุมภาพันธ์ 2552 10:02 น.

Comment

ผมว่ามีแปลไทย แต่ต้องรอหน่อยนะ

Comment

ไม่ได้ตามข่าวเลยเหรอครับ

Comment

Working...
                              X