Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนเอาน้องกิ้กตัวนี้มาขายมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนเอาน้องกิ้กตัวนี้มาขายมั่ง

Gigabyte GA-MA790FXT-UD5P

สนใจตัวนี้อะ

ป.ล.ขอในพันธ์ทิพย์นะครับ
    Last edited by N_Pro; 28 May 2009, 13:08:14.

คงต้องรออีกแป็บอะครับ ยังไม่เห็นมีเลย

Comment

อยากได้บอร์ดใหม่เหมือนกัน ลงวิน7 แล้วติดใจ อยากหาที่มันรองรับได้

Comment

ก็อยากมีกิ๊กกับเค้าเหมือนกัน เล็งๆไว้อยู่

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
          ก็อยากมีกิ๊กกับเค้าเหมือนกัน เล็งๆไว้อยู่
          ลายเซ้นท่านนี่สิ

Comment

^
            ^
            AMD So Cute

Comment

เห็นในเวปแต่ไม่รู้หมดรึยัง

ตามมาดู>>>

Comment

Originally posted by boyzaa View Post

^
                ^
                AMD So Cute
                dfiท่านไม่อยู่แล้วเหรอครับ ทำไมhyper piมันรันบนวิสต้าไม่ได้อ่าครับมันชอบขึ้นnon repsodingอ่าครับ

Comment

ถามผมเหรอท่านnonthanan o_O"

dfiผมมีที่ไหนหล่ะ กำลังเก็บตังค์ค่าขนมอยู่ 55

ส่วนpi รันบนวิสต้ามันต้องมีเทคนิคนะ แอบจำมาจากท่านtorza มันต้องวาง แบบรูปเนี้ย ลองดู ส่วนผมยังไม่เคยลอง

Comment

ถามผมเหรอท่านnonthanan o_O"

dfiผมมีที่ไหนหล่ะ กำลังเก็บตังค์ค่าขนมอยู่ 55

ส่วนpi รันบนวิสต้ามันต้องมีเทคนิคนะ แอบจำมาจากท่านtorza มันต้องวาง แบบรูปเนี้ย ลองดู ส่วนผมยังไม่เคยลอง
                    ใช่ครับนึกว่าท่านใช้dfiอยู่ครับอีกอย่างครับพอดันบัสสูงแล้วทำไมวิสต้าไม่บูทเข้าวินโดวอ่าครับผมลองดันบัสที่260*14อ่าครับบูทวนครับ

Comment

^
                      ^
                      สงสัยมันยังไม่นิ่งมั้ง น่าจะคล้ายกับ7750 ดันบัสสูงๆไม่ค่อยจะได้

Comment

Working...
                      X