Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม เสีย เครมที่ไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม เสีย เครมที่ไหนหรอครับ

kingston เสีย อะครับ ไมรู้ ว่าไปเครม ที่ไหนอะครับ
    จำร้านที่ซื้อก็ไม่ได้

ประกันที่ไหนเอาไปที่นั่นเลย ครับ

Comment

มันแปปะ ประกันร้าน ไหนก็ไม่รู้ -*- หลายปีแล้ว

Comment

แล้ว มี ประกัน 0 ไหมครับ พวก ซินเน้ค อินแกรม COM7 น่ะครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          มันแปปะ ประกันร้าน ไหนก็ไม่รู้ -*- หลายปีแล้ว
          ถ้าไม่มีวอยด์ Ingram Synnex Com7 ก็ต้องดูที่วอยด์ว่ามีชื่อร้านอยู่รึปล่าว

แต่กรณ๊นี้คิดว่าคงเคลมไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
          X