Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd athlon 64 x2 3600+ พอจะเล่นเกมส์ ใหม่ๆในปัจุบันไวป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปลี่ยนการ์จออย่างเดียวยังได้เรื่อยๆนะครับ.

Comment

X2 3600+ ผมก็ยังใช้อยู่ครับ

แรงดีอยู่ สบายๆ

การ์ดจอแนะนำให้ลงสัก GF9500GT จะรู้เลยว่าลื่นขึ้นกว่าเดิมเยอะ ครับ...

Comment

x2 3600+ @2.8 เล่นแบบสบายๆเลยครับ ผมก็ยังใช่อยู่

Comment

เปลื่ยนแค่ การ์ด จอ อีกเสียง ครับ แล้วยังถู ไปได้อีก สัก ปี แน่นอน นานนะครับ ปี นึง คงมีรุ่นอะไรมา เยอะ

Comment

cpuยังไหวอยู่นะ แต่การ์ดจอน่าจะไม่รอดหลายๆเกมส์ ผมเคยจับคู่กับ9800gtx+ เล่นcrysis1(ปรับสุด แต่ไม่mod ไม่aa,af)ก็พอเล่นได้ ไม่กระตุกอะไรมากมาย ส่วนcrysis wh ลื่นกว่าหน่อย แต่โหลดเข้าเกมส์นาน

Comment

cpuยังไหวอยู่นะ แต่การ์ดจอน่าจะไม่รอดหลายๆเกมส์ ผมเคยจับคู่กับ9800gtx+ เล่นcrysis1(ปรับสุด แต่ไม่mod ไม่aa,af)ก็พอเล่นได้ ไม่กระตุกอะไรมากมาย ส่วนcrysis wh ลื่นกว่าหน่อย แต่โหลดเข้าเกมส์นาน

Comment

ของผม 300x9.5 เล่นเกมสบายแฮร์ แต่การ์ดจอก็ต้องแรงด้วย

Comment

ของผม 300x9.5 เล่นเกมสบายแฮร์ แต่การ์ดจอก็ต้องแรงด้วย

เอาอะไรมาแรงครับเนี่ย

เหมือนได้ 5600+ มาเล่น...

Comment

Working...
                  X