Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันระหว่าง ASUS M3A78-EM กับ ECS A780GM-A ULTRA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันระหว่าง ASUS M3A78-EM กับ ECS A780GM-A ULTRA

คือว่าตัดสินใจไม่ถูกอ่ะครับ

อยากทราบข้อดี-ข้อเสียของแต่ละตัวครับ

ขอบคุณครับ

เอา ECS A780GM-A ULTRA

+ OC ได้ดีมีฟังคชันใช้ง่าย

+ ชิบ SB 780 NB 750 แจ่ม

- ไบออสที่ไม่ค่อยแข็งเท่าไร

Comment

Black Ultra ครับ ถ้าเน้น OC

Comment

ผมว่าน้องดำไม่ค่ิยเหมาะกับการเอามาลากนะ...(จากคนใช้น้องดำ)

Comment

ถ้างบถึงเล่น m4a78 pro ดีไหมครับ

ขอถามนิ๊ดดดดด

Comment

ASUS M3A78-EM อายุยืน

Comment

ต่างกับ M4a78-em ยังไง

Comment

Originally posted by TODSHI View Post
                ต่างกับ M4a78-em ยังไง
                อยากรู้เหมือนกัีน ดันนิ๊ดดดดดด

Comment

Originally posted by doomdoom View Post
                  ผมว่าน้องดำไม่ค่ิยเหมาะกับการเอามาลากนะ...(จากคนใช้น้องดำ)
                  +1 HT ปรับได้ไม่ละเอียด OC ได้ไม่ไกลคับ นอกจากทั่นจาใช้ CPU รุ่นที่เป็น BE แล้วปรับตัวคูณเข้าช่วยคับ

Comment

Working...
                  X