Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเวลาเปิดทาสเมเนเจอร์เจอโค๊ด0xc0000017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเวลาเปิดทาสเมเนเจอร์เจอโค๊ด0xc0000017

serch ใน google แล้วแก้ไม่ได้เลยครับ ปกติมันคือโค้ดของvirtour memory แต่อันนี้ไม่ใช่ครับตั้ง2เท่าของแรมอยู่แล้ว พึ่งเป็นได้2วัน อาการมันคือ
    เปิดเครื่องมาปกติทุกอย่าง สักพักประมาณ10นาที จะเล่นเนตไม่ได้ แต่เนตเวิร์คยังปกติเวลากดตรงมุมขวาล่าง
    จะกด ctrl+alt+del ก็เจอเลยครับ 0xc0000017 ถ้าเปิดไว้ก่อนที่จะเริ่มมีอาการไม่เป็นไรแต่ถ้าปิดแล้วเปิดใหม่จะไม่ได้แล้ว อาการอื่นไม่รู้ไม่ได้ลอง ต้องรีสตาร์ตเครื่องใหม่โดยกดปุ่มเอา เปิดใหม่จะปกติแล้วก็จะเป็นแบบเดิม เวลาพอๆกัน เซงมาก คนที่เคยเจอแบบนี้มาตั้งมากกว่า5ปีละไม่มีกระทู้ไหนทำตามคำแนะนำแล้วตอบว่าแก้ได้แล้ว ลองหมดแล้วก็ไม่หาย ถ้าไม่ได้จิงๆคงต้องลงวินโดวใหม่ละ T T

ผมก็เป็น คงต้องให้บิวเกตสั่งแก้แล้วครับ

Comment

Working...
    X