Announcement

Collapse
No announcement yet.

70k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 70k

หลังจากที่100k มา
    ผมไปบอกกับพี่สาวคนนั้น
    ว่ามันไม่คุ้มหรอก
    แต่พี่เขาใช้
    งานด้าน
    ตัดต่อ และเล่นเกมสเปคสูงๆด้วย
    ก็เลยไปจัดให้เขาดู
    เขาก็บอกทำนองว่ามันไม่คุ้มเหมือนกับทุกๆคน
    ก็เลยจัดใหม่
    i7 920 =11000
    Gigabyte EX58-UD5= 9890
    G.Skill DDR3 F3-12800CL9D-6GB NQ 6GB =5000
    EVGA GTX295 =19000
    WESTERN DIGITAL 640GB x 2 =4800
    Samsung T220 =7500
    DVD =1000
    PSU Thermaltake ToughPower 850Watt =5900
    Cooler master Cosmos S =9900

ก็รวมๆแล้วเกือบ80000

ดีไหม
    กำหนดซื้อ
    ประมาณเดือนหน้าอะนะ
    เสร็จเดี๋ยวมีโชว์(มั้ง)
    Last edited by cheatnot; 28 May 2009, 20:29:59.

อืมมม

Comment

ทำไมไม่ลองเพิ่มซักนิดนเล่นบอร์ด GIGABYTE X58 Extreme ไปเลยล่ะครับ ? สวย เท่ห์ ดี อิอิ

Comment

เทพเรียกพี่

Comment

เคสใหญ่มาก
          ระวังพี่สาวเค้ายกไม่ไหวนะครับ

Comment

ใหญ่และหนักมากๆด้วย

Comment

ดีแล้วเนอะ

Comment

มาตั้งกระทู้เองเลยหรอวันนี้

เคสเว่อจังเลยอ่ะ(แต่ไม่เป็นไร ราคาเคสมันนิ่งไม่ค่อยตก)
                กับ ซื้อตั้งเดือนหน้า hd4770*3 CF ไม่น่าสนกว่า gtx295หรอ อิอิ

Comment

น่าจัดมาไว้โหลดบิทสักเครื่อง 555+

Comment

COSMOS S มัน คู่กะ i7 ก็เหมาะแล้วพี่น้อง

แต่การ์ดจอนี่โหดปายมั้ย อิอิ เล่น 4890 โลด .............เงินเหลือไปเอา 1001FALS RAiD0 -*-

Comment

T220 6500.- เองครับ ที่HWH
                      OKจัดไปเลยครับผม .

Comment

สำหรับผมว่า COSMOS เทียบกับ TTJ07 แลจะน่าสนใจกว่ามั๊ยครับ ราคาพอๆกัน 8-9พัน

Comment

Originally posted by Zodiacal View Post
                          สำหรับผมว่า COSMOS เทียบกับ TTJ07 แลจะน่าสนใจกว่ามั๊ยครับ ราคาพอๆกัน 8-9พัน
                          ผมว่าเจ้าของกระทู้เค้าก็เลือกดีแล้วนะครับ สวยหรู ดูดี มีชาติตระกูล กับเจ้า COSMOS S

(แอบมาโฆษณาใช้เหมือนกัน)

Comment

การ์ดจอแรงกว่าผมอีกง่ะ เตพเลย!!!

Comment

อืม

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X