Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ASUS ผมเสียบ Flashdrive แล้วมันไม่อ่านข้อมูลครับทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ASUS ผมเสียบ Flashdrive แล้วมันไม่อ่านข้อมูลครับทำไงดี

เพิ่งเปลี่ยน บอร์ดมาใหมเป็น่ ASUS P5Q Pro พอเสียบ Flashdrive เข้าไปมันก็ไม่ตอบสนองอะไรเลย แต่เมาส์กับคีย์บอร์ด ที่เป็น USB ก็ใช้งานได้ปกติ
    FlashBios ก็แล้วยังเหมือนเดิม Flashdrive ก็ไม่ได้เสียเสียบเครื่องอื่นก็เห็นปกติครับ
    Flashdrive ที่ใช้ของ Kingston DTMini Slim 8 GB ครับ ควรทำอย่างไรดีครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าไม่ได้ทั้ง หน้าเคส หลังเคส ก็ ส่งเคลมครับ

Comment

ถ้าใช้กับเครื่องอื่นไม่ได้อีก

ก็ส่งเคลมครับ

Comment

Working...
      X