Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ การ์ดจอพังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ การ์ดจอพังครับ

ช่วยทีครับคือ สงสัยการ์ดจอจะพังครับ เปิดเครื่องติดแต่จอไม่ติด ถอดการ์ดจอออกแล้วเสียบ ออนบอด ติดครับ การ์ดจอพังแล้วใช่มั้ยครับ

อยากถามว่า การ์ดจอ เครม ได้ที่ไหนครับ คือซื้อจากพี่ในบอดนี้แหละครับ แต่หาพี่เค้าไม่เจอ
    อยากรู้ว่าปกติเค้า เครม กันที่ไหน คือผมอยู่ต่างจังหวัดครับ แย่เลย
    Attached Files

ซื้อที่ไหนครับ วอยร้าน K-upgrade นี่มันอยู่ขอนแก่นไมใช่หรอครับ
    แต่วอยด์ของ ASYS นี่ที่ขอนแก่นไม่มีศูนย์นะครับ
    ท่านอยู่จังหวัดไหนครับ

Comment

ผมอยู่อุตรดิตถ์ ครับ ผมจะทำไงดีครับ พี่อยู่ขอนแก่นหรือป่าวครับฝากเครมหน่อยได้มั้ยครับ ค่าใช่จ่ายคุยกันได้ครับ

ช่วยผมด้วยครับ

Comment

ศูนย์ต่างจังหวัดหายาก

Comment

มีพี่ๆท่านใดพอจะช่วยผมได้มั้ยครับ ในป้ายที่แปะไว้มีที่ไหนที่พอจะเครมได้บ้างมั้ยครับ

แล้วถ้าส่งเครมนี้นานมั้ยครับประมาณกี่วัน
          Last edited by noomtawan; 29 May 2009, 02:58:36.

Comment

อาการนี้ เคยเป็นแต่ การ์ดจอไม่เสีย เสียที่ เมนบอร์ด slot ช๊อด
            แต่สำหรับท่าน ม่ะรู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by agaza View Post
              อาการนี้ เคยเป็นแต่ การ์ดจอไม่เสีย เสียที่ เมนบอร์ด slot ช๊อด
              แต่สำหรับท่าน ม่ะรู้เหมือนกันครับ
              ถ้าเมนบอร์ด slot ช๊อด ผมต้องทำยังไงครับ แล้วจะรู้ได้ไงว่าอันไหนเสีย ช่วยทีครับ

Comment

ลองทำความสะอาดสล๊อตช่องใส่กับตรงที่เสียบของการ์ดจอดูก่อนนะ

Comment

Working...
                X