Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC แบบประกอบเสร็จแล้ว รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PC แบบประกอบเสร็จแล้ว รุ่นไหนดีครับ

คือผมมีแบบประกอบแล้วเครื่องหนึ่งแล้วอ่ะครับ คราวนี้จะซื้อแบบอีกเครื่องแบบประกอบเสร็จมาแล้วอ่ะครับ อยากได้เป็นของ HP พอจะแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ เน้นทางด้านเล่นเกมอ่ะครับ งบประมาณ 20k

ก็ซื้อ HP รุ่นที่งบเราไหวครับ

Comment

งั้นถามเพิ่มฟน่อยครับ การ์ดจอ GMA 3100 กับ Geforce G100 ต่างกันระดับไหนครับ

Comment

โทรไปสั่ง DELL ดีกว่า บริการดี แต่ต้องโทรไปสั่งเท่านั้นเพราะเค้าไม่มีโชทรูม

Comment

แต่ผมไม่ชอบเลย เพื่อนเคยใช้่ไปแงะดูประกันทั่งเครื่องมากสุดแค่2ปี

Comment

บางยี่ห้อก็ประกันปีเดียว ยิ่งการ์ดจอที่ให้มา ห่วยแตกมาก

ผมแนะนำประกอบเอง ได้ประกันยาวกว่า spec ดีกว่าด้วย

Comment

Working...
            X