Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากตัวเข้าก๊วน EVGA GTS275 superclock CLUb ใครใช้ช่วยยกมือขึ้นทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากตัวเข้าก๊วน EVGA GTS275 superclock CLUb ใครใช้ช่วยยกมือขึ้นทีคับ

เมื่อวานหลังจากถามพี่น้องในเว็บไซต์เลยตัดสินใจเอาลูกรัก 250 ไปเปลี่ยนตอนแรกกะเอา 275 ของแกแลคซี่แต่ปรากฎของหมดเลยหันมาเล่นของ EVGA กว่าจาได้ขอรอตั้งนาน (อยู่พันธุ์ทิพย์ประตูงามวงศ์วาน) ข้อเสียของพันธุ์ทิพย์งามคือไม่คอ่ยมีของระดับแบบพวก ทีเค หรือเจไดมาขายมากเท่าที่เซียร์แต่ข่าวดีของคนละแวกนี้คือ ทางร้านทีเคจาหาร้านดีลเลอร์และเอาของมาลงเป็นแบบที่ประตูน้ำ ไงก็ฝากตัวเข้าก๊วน 275 แหละคับ สวยมากมายจิงๆครับ ในเวปกับตัวจิงต่างเยอะมากกกกกกก
    ปล.ร้านทีเคผมประทับใจจริงๆครับให้ดูของใหม่ๆ เอามาเสนอให้ดู พี่เอเซลล์น่ารักมากครับดูแลลูกค้าดีมากเลย

มีแต่ 260 Superclocked อ่ะ...ตั้งเป็นกลุ่ม EVGA Club ดีกว่ามั้ย...

Comment

ใครแรงกว่ากันล่ะครับ gtx260 กับ gts275

Comment

ง้านเข้ากลุ่มๆ EVGA ด้วยคนง๊าาบผม เอามาให้ดูว่ามานสวยมากๆ
        Last edited by Satanu; 15 Sep 2009, 21:22:36.

Comment

มาลงชื่อ

Comment

กะลาสีมาลงชื่อด้วยครับ

Comment

Originally posted by Extremer View Post
              มาลงชื่อ
              จะขายแล้วไม่ใช่เหรองับ อิอิ

Comment

มาด้วยครับ ^^

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                  ใครแรงกว่ากันล่ะครับ gtx260 กับ gts275
                  ไม่น่าถาม

Comment

ผ่านมาเฉย ๆ ^^

Comment

มาลงชื่อด้วยอีกคนครับ ใช้อยู่ ดีๆๆ

Comment

อ๊ะ หลงทางมา ไปละ

Comment

ผม EVGA 260 GTS SC...ขออยู่ด้วยได้มิ*0*

Comment

EVGA GTX275 Superclocked x2 SLi

Comment

Working...
                            X