Announcement

Collapse
No announcement yet.

TP-LINK TL-WN422G ร้อนๆแร้วจารวนอ่ะป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TP-LINK TL-WN422G ร้อนๆแร้วจารวนอ่ะป่ะครับ

เพิ่งลองเอามาเล่น ถ้าเปิดไว้ตลอดเลยแบบว่าออนเอ็ม..ไรงี้ ไม่ได้โหลดบิทบ่อย แต่เปิดไว้ตลอดจะรวนหรือเสียป่ะครับ
    ชี้แนะด้วยครับ....

ดันครับผม

Comment

จากที่เคยใช้ เปิดเครื่องทิ้งไว้ + เปิดทีวีออนไลน์ เกือบ 24 ชั่วโมง (หลายครั้งแล้ว)
      ยังไม่มีปัญหานะครับ แถมรู้สึกว่า มันไม่ค่อยร้อนเลย *-*

Comment

-*-

Originally posted by virus023 View Post
        จากที่เคยใช้ เปิดเครื่องทิ้งไว้ + เปิดทีวีออนไลน์ เกือบ 24 ชั่วโมง (หลายครั้งแล้ว)
        ยังไม่มีปัญหานะครับ แถมรู้สึกว่า มันไม่ค่อยร้อนเลย *-*
        ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
        X