Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครยังบ้าพลังอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครยังบ้าพลังอยู่มั้ยครับ

หัวกระทู้ออกเกรียนๆหน่อยครับ
    ตามรูปเลย

มันทำได้เฉพาะ vista ลองกับ 7 แล้วไม่ได้
    หรือมีใครทำได้แล้วก็บอกกันหน่อยครับ
    win 7 มันไม่มีไดร์เวอร์ 8.3 ซะด้วย
    ใช้ด้วยกันกับ vista ก็ไม่ได้แฮะ

แต่ส่วนตัวก็ชอบนะ ว่าจะใช้บอร์ดตัวนี้จนมันหมดประกันไปเลย แม้คะแนน 3dMark03 เพิ่มมานิดหน่อย

อยากได้ ati ตัวแรงๆ พวก 3650,3850,4670 แต่เกมส์ก็ไม่ได้เล่นจริงๆจังๆ
    ้hd3200 hybrid hd3450 ไม่เหมือนใครดี อิ อิ

ATi 3450 ราคา 1,000 บาท ด้วยซิ อิอิ
    ถ้าผมประกอบคอมช่วงนี้อาจจะลองบ้าพลังไปด้วย ( รอ 4770 ของ HIS แบบ IceQ )
    จะได้เล่นเกมส์ไม่อืดมาก เหอๆๆ หรือมันจะทำให้ช้าลง 555+

Comment

เมื่อก่อนมี 8600GT 512 asus,8500GT 512 asus กะ ecs ก็ปล่อยไป
      มัววุ่นอยู่กับ cf เนี่ยแหละ คะแนนมันเพิ่มมา 700 กับ 3d03 เฮ้อ..

Comment

hybrid crossfire

Comment

ของผมxpก็ทำได้นะ

Comment

Originally posted by thapatop View Post
            ของผมxpก็ทำได้นะ
            เอารูปแบบผมมาดูหน่อยครับ
            ใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนเอ่ย

Comment

Working...
            X