Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B][/B]ผมใช้ Vista แต่ Install โปรแกรม V2D Author ไม่ได้คับ ใครรุ้ช่วยทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B][/B]ผมใช้ Vista แต่ Install โปรแกรม V2D Author ไม่ได้คับ ใครรุ้ช่วยทีนะ

คือ ผมอยากเล่น โปรแกรม V2D อ่ะคับ เลยลองใช้ของ TMPGEnc DVD Author 3 with

DivX Authoring v3.1.1.174 ** เวอร์ชั้นล่าสุด ก้อเป็นคับ ตัว 4

พอตอนจะ Install มันไม่ผ่าน แถมยังมีข้อความเด้งมาอีกคับ

1644: You do not have sufficient privileges to complete this installation.

Log on as administrator and then retry this installation.

แปลว่าอะไรหรอคับ ใครเคยเป็นแบบผมบ้างอ่ะ

ผมก้อลอง ทำหลายอย่างละ ปิด AntiVirus เคลียร์ พื้นที่ HDD

หรือ ลองลง หลาย ๆ ครั้ง ก้อยังเป็นเหมือนเดิมคับ

****** ผม ลอง ถามคนอื่นที่เป็น Vista แร้ว เค้าบอก ใช้ได้ปกติ

แต่ทำไม ผมใช้ไม่ได้อ่าา แง แง ช่วยทีคับ ใครทราบบ้าง

ลองตั้งที่ Compatibility mode xp ก่อนแล้วตอนจะรันให้คลิ๊กขวาเลือก Run as admin ดูนะ

Comment

ง่าาา ช่วยบอก ละเอียดกว่านี้ ได้ป่าวคับ

คือ ผมม ไม่ค่อย จะเก่งเรื่อง คอมพิวเตอร์ เท่าไหร่เลย

Format ยังไม่เปนเลยคับ 555+

รบกวนอีกที นะคับ

Comment

Working...
      X