Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS-A790GXM-A VS ASROCK A790GXH อันไหนน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้า ecs ราคา 2800 ละก็ รีบไปสอยมาเลยครับ
    แต่ถ้าในราคาเท่าๆกัน ผมให้ asrock ครับ

Comment

Biostar ก็น่าเล่นครับ แต่ต้องไปซื้อศูนย์ D-Com อะ

Comment

ECS A790GXM-A 2800.- บาท
        ราคานี้ ยี่ห้ออื่นร้องจ๊ากเยย

Comment

^
          ^
          ^
          ใช่เลย

Comment

55 เดี่ยวมันจะพา ลดราคาลงมาแน่เลย 555 ซักพัก 555

Comment

ECS K8A780GM-A Ultra 2600ผมกำลังจะถอย งบแค่นี้

ECS-A790GXM-A 2800 ร้านไหนครับจะไปถอยเลย- -"~เห็นแต่3300-3400เลยเลือกตัวข้างบน

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                ASROCK ราคาเต็ม 3790 นะครับ เอามาอ้างอิงไม่ได้ ถ้าซื้อผ่านเว็บจะเหลือ 3470

ผมไปเดินมีแค่ BIGIT ที่ขายอยู่เท่านั้น แถมราคาตั้ง 3790 ซะด้วย อีกนิดนึงเอา GIG ไปเลยดีกว่า

BIOSTAR ไปถึงร้านก็ยังไม่ได้ของ เท่าที่รู้ก็มีอยู่เจ้าเดียวที่ขายอยู่ ส่วน D-COM ยังไม่รู้ จะเอาต้องสั่งของรอ 2-3 วันอีก ผมโทรไปถามแล้ว เจอคําว่ารอ 2-3 วัน ละถอยเลย

สุดท้ายไปได้ ECS 790GXM-A ได้มา 2800 เอง ถูกที่สุดในบรรดา 790 GX แล้ว ในแบบได้ของเลยนะ ลองหารีวิวอ่านซะก่อนนะครับ ก่อนฟันธง
                อันนี้น่าสนมากครับ

หาซื้อได้ที่ใด ได้โปรดบอกด้วยเถิด

อิอิ

Comment

ECS!!

Comment

เอามาให้ดู Asrock A790GXMH 128
                    Attached Files

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                      ASROCK ราคาเต็ม 3790 นะครับ เอามาอ้างอิงไม่ได้ ถ้าซื้อผ่านเว็บจะเหลือ 3470

ผมไปเดินมีแค่ BIGIT ที่ขายอยู่เท่านั้น แถมราคาตั้ง 3790 ซะด้วย อีกนิดนึงเอา GIG ไปเลยดีกว่า

BIOSTAR ไปถึงร้านก็ยังไม่ได้ของ เท่าที่รู้ก็มีอยู่เจ้าเดียวที่ขายอยู่ ส่วน D-COM ยังไม่รู้ จะเอาต้องสั่งของรอ 2-3 วันอีก ผมโทรไปถามแล้ว เจอคําว่ารอ 2-3 วัน ละถอยเลย

สุดท้ายไปได้ ECS 790GXM-A ได้มา 2800 เอง ถูกที่สุดในบรรดา 790 GX แล้ว ในแบบได้ของเลยนะ ลองหารีวิวอ่านซะก่อนนะครับ ก่อนฟันธง
                      มีเจ้าเดียวที่ขายอยู่ ซื้อที่ไหนครับ

Comment

ลอง Biostar เลยครับ

ไฟกระจาย ใช้อยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                          ลอง Biostar เลยครับ

ไฟกระจาย ใช้อยู่ อิอิ
                          หาซื้อยากหรือเปล่าครับ ที่พันทิพย์ร้านไหนขายครับ

Comment

ผมให้พี่ที่อยู่ดีคอมช่วยติดต่อมาให้ครับ ได้มาตัวนึง อิอิ

Comment

วันนี้ไปซื้อ ecs a790gxm-ad3 จาก bigit ชั้น4 พันทิพย์ มา 3700 ส่วน a790gxm-a ก็ราคา 2800 ราวนั้นอ่ะคับ

Comment

Originally posted by kaiooh View Post
                                วันนี้ไปซื้อ ecs a790gxm-ad3 จาก bigit ชั้น4 พันทิพย์ มา 3700 ส่วน a790gxm-a ก็ราคา 2800 ราวนั้นอ่ะคับ
                                ทำไมมัยมันถูกจังอ่ะ อย่างนี้ไม่ต้องคิดมากเลยมีสอย

Comment

Working...
                                X