Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเรื่องค่าเน็ตทรู ส่งย้อนหลัง (สุดโหด) มากฝากครับ (ประสบการณ์ตรง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาใจช่วยครับ รอฟังอยู่ครับ

Comment

มือถือก็โดน จานแดง หักมั้ว โดนตัดเลย เลยไปยกเลิกแมร่งเลยดูฟรีก็ได้วะ แต่ตามจริงก็ไปจ่ายที่ ศูย์ทรูใกล้บ้านได้นะ ยังผมแค่ 2เดือนล้อไป 1600กว่าบาทละ maxnet เศร้า -*-

Comment

มองอีกแง่มุมหนึ่งมันก้อปกติ เพราะค่าบริการมันคิดปกติ แต่มองอีกแง่มุมหนึ่งทำไมมันชั่วถึงปล่อยให้ใช้ได้ยาวแล้วมาคิดทีเดียวย้อนหลัง ผิดพลาดที่มันแท้ๆ ไม่เอาอะไรมากหร๋อกให้มันขอโทษสักคำก้อยังดี เพราะเราก้อใช้เน็ทตามปกติของเราเราก้อต้องจ่ายอยู่แล้วเสียแต่จ่ายเปงก้อนเดียว อิอิ

ยังไงก้อเอาใจช่วยครับ

Comment

เป็นไปได้ผมก็อยากจ่ายทุกเดือนนะ แต่ตอนนี้หมุนไม่ค่อยทันจ่ายบ้างไ่ม่จ่ายบ้าง มาทีเล่นเอามึนๆเลย

Comment

ล่าสุด เมื่อวานทางทรู ติดต่อมาเเล้ว ด้วยเบอร์ Private

ทางทรู ถามผมว่า ต้องการชำระอย่างไรค้ะ

ผมก็ตอบว่า น้อยที่สุด (เพราะของใหม่ด้วย)

ทรูก็บอกว่า รอสักครู่ นะคะ พักไปแปป..............................

ขอโทษที่ให้ถือสายรอนะคะ ทางผู้ใหญ่ บอกว่า ให้ 5 เดือน

เดือนละ 1300.- จ่ายทุกวันที่ 13 ของเดือน จำนวน 5 เดือน เริ่มของใหม่เดือนที่ 2 ที่ศูนย์ทรู

ทางเราจะเเจ้งเรื่องเข้าไป ให้ค่ะ ไม่ต้องใช้บิล

ผมก็เออๆ ออๆ เพราะ ยังดีกว่า เสียตั้ง 6517

ยังงัยก็ฝากพี่ๆน้องๆ ทุกท่านนะครับ ระวังกันหน่อย

และขอบคุณคนให้กำลังใจทุกท่านครับ

ปล:ส่งหมด เปลี่ยนไปเป็น Maxnet หล่ะ เเสรดดดดดดด

Comment

ดูผ่าน web ซิครับ ค่านเน็ตโผล่มาเมื่อไหร่จ่ายเมื่อนั้น ไม่ต้องรอบิล

ผมเองบิลยังไม่ออกเลยครับ ทั้ง ๆ ที่มันจะต้องมาแล้วประมาณกลางเดือน พ.ค. แต่จ่ายไปแล้ว จ่ายจนที่หน้า web แจ้งว่าไม่มียอดค้างชำระ

ผมเคยจ่ายเกิน จ่ายไปจ่ายมา จู่ ๆ ติดต่อพนักงานเค้าบอกว่ามียอดจ่ายเกินมาให้นำยอดอันนี้ไปหักในเดือนถัดไปครับ

Comment

Working...
              X