Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสร็จสักที !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสร็จสักที !!!

เสร็จสักทีหลังจากอยู่ที่ OCZ เเห่งนี้มาได้ 1 เดือนกว่าๆครั้งนี้จะมาให้เครดิตครับ ^^"

ได้สเปคนี้ครับ

CPU INTEL CORE 2 DUO E8400 = 6310
    M/B GA-EP31DS3L 4xDDR2 1066 = 2200
    RAM G.SKILL 4GB/PQ/800 CL5 = 2050
    VGA EVGA GTS250 Superclock 512MB = 5900
    HDD WD 3200 AAKS 320 GB = 1760
    PSU Thermaltake 550w = 2500
    ODD LG DVD WRITER = 790
    CASE Gview i hh = 1550

รวมยอดเงินที่ต้องจ่าย = 23060 โอ้ว !! เป็นราคาที่ผมพอใจมาก ^^"

เข้า ร้านไหนก็ได้ที่มี CASE GV I HH (ถูก ^^")
    เข้า JEDI ก่อนปัยซื้อ CPU,M/B,HDD,ODD
    เข้า TKCOM ปัยซื้อ RAM,VGA,PSU

CREDIT

CPU - M/B - RAM - VGA - HDD - PSU - ODD --> BY CHEATNOT(เอาไปหมดเรย)

CASE --> BY MAXX2007(เเนะนำเรื่องเคส ขอบคุณมากครับ ^^")

สุดท้ายขอบคุณทาง OCZ ด้วยนะครับที่ให้ยืมที่มาข้อความเห็น ^^"

ไม่เป็นไร ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ไม่เป็นไร ^^
      เอิ๊ก เอิ๊ก !! คุณเเมว อิอิ !!

ขอบคุณ คุณเเมวด้วยน่ารักดีอ้ะ > <"

Comment

เฮ้ย!!

ดีมาก

555+

เออดีๆเนอะ

ถ้าให้ดีนะ

เน้นตัวเข้มๆเลย

555+

Comment

ผมก็เต็มใจช่วยครับ 555

ตามน้ำไป อิอิ

Comment

Originally posted by cheatnot View Post
            เฮ้ย!!

ดีมาก

555+

เออดีๆเนอะ

ถ้าให้ดีนะ

เน้นตัวเข้มๆเลย

555+

> <" เรื่องมาก = ="

ไม่เป็นไรเดี๋ยวทำให้ก็ได้ T T

Comment

Originally posted by Pikba View Post
              ผมก็เต็มใจช่วยครับ 555

ตามน้ำไป อิอิ
              555+ มายังไงเนี้ย !!! > <"

Comment

กำ

Comment

งั้นรู้ไหม ต้องลากไกลๆถึงจะเจ๋ง
                  โชว์พาวหน่อยๆๆ

Comment

ขอบคุณ CHEATNOT (เเบบเหมือนจะเต็มใจ = 3=)
                    ขอบคุณ MAXX2007 (เเบบเต็มใจ ^^")
                    ขอบคุณ คุณเเมว (เต็มใจเช่นกัน ^3^")

Comment

Working...
                    X