Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

พอดีว่า คอมของน้องผมจะเปลี่ยนการ์ดจอครับ

เลยอยากถามว่า สเป็ก คอมแบบนี้ใส่ AGP ตัวไหน(ปะมาณว่าเอาไปเล่นเกม online ครับ)

CPU 2 G
    RAM 1 G
    M/B P4al-800

มีงบอยู่ปะมาณ 1000 กว่าๆอะครับ

งบพันกว่านี่ลองไปหามือสองสักx1650
    แต่ไม่ได้เล่นเกมส์ออนไลน์แล้วเลยไม่รู้ว่าx1650 จะไหวไหม
    รอผู้รู้ละกัน

Comment

PowerColor x1650 pro 512MB 128Bit ไม่เกิน 1700.-

Comment

ให้ผมซื้อ เจ้าตัวนี้ใช้ไหมครับ?

PowerColor VGA ATI Radeon X1650 Pro

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างหรอครับ?

Comment

ผมไม่แน่ใจนะครับ เห็นใน ADVICE

Comment

ADVICE ?

แล้วเจ้าการ์ดจอ PowerColor VGA ATI Radeon X1650 Pro มีขายที่ไหนบ้างหรอครับ หรือมีพันทิพย์ที่เดียว?

Comment

Working...
            X