Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมบ้านเราไม่มีแผ่น DVD-R แบบ Dual Layer ขายเลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมบ้านเราไม่มีแผ่น DVD-R แบบ Dual Layer ขายเลยอ่ะครับ

Dual Layer ขนาด 8.5 Gb.

มีขายครับ แต่ผ่านละ 170 บาทขึ้นไปนะครับ
    แพงโคตร..เคยเจอที่พันทิพย์นะ..ลองไปหาดูนะ..อิอิ

Comment

170-. ถ้ามีขายจริงผมว่าไม่แพงนะ เพราะว่าเมื่อก่อนยุคที่แผ่น DVD-R เปิดตัวใหม่ๆ แผ่นละตั้ง 300-. ด้วยซ้ำอ่ะครับ

Comment

มันก็จริงครับ..ก้หวังว่าราคามันจะลดลงมาเร็วๆ

Comment

เคยเจอที่พันทิพ 80-90 บาท..แต่จำยี่ห้อไม่ได้อ่ะ..น่าจะถูกสุดแล้วมั้ง

Comment

...

เห็นมีเยอะแยะเลยครับที่พันทิพย์ แผ่นละ 120 ---> TDK
            ยี่ห้ออื่นก็ประมาณ 110-150 บาท

Comment

DVD 5 ป่ะ ครับ แผ่นละ 150 ละครับ 8Gb ป่ะ

Comment

ผมซื้อ TDK DVD+R DUAL LAYER 8.5G
                135 B. ครับ ที่ Zone IT ห้าง Carefour

Comment

Working...
                X