Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

คือเมื่อวานไปเดินที่พันทิพ มา เจอการ์ดจอ 9600 GT ของ FXF แบบไม่มีไฟต่อ หรอประหยัดไฟ เลยไม่แน่ใจว่ามันใช่ รุ่น GT ไหม และถ้าใช่ มันต่างกับรุ่น ที่ต้องใช้ไฟเลี้ยง อย่างไร ท่านใดพอทราบรายละเอียด รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

EVGA 9600GT ก็มีแบบรุ่นไม่ต้องต่อไฟเหมือนกันครับ

ไม่ต้องกังวล

Comment

แม่นแล่ว 9600 GT รุ่นประหยัดพลังงานลดภาวะโลกร้อน Inno 3d ก็มีออกการ์ดรุ่นแบบนี้มาเหมือนกัน ไม่ต้องมีไฟท้าย หุหุ

Comment

9600GT ตัวที่ไม่ต่อไฟเลี้ยงมันเป็น 128Bit ครับช้าโคตรๆ
        ถ้าจะซื้อเล่นตัวที่ต่อไฟเพิ่มดีว่า

Comment

แต่ที่ร้านเขาติดว่า 256 bit และ เขาบอกเป็นรุ่นเดียวกับที่ใช้ไฟ แต่มันเป็น ชิปที่ออกใหม่ของ xfx เลยไม่มั่นใจว่ามีแล้วหรอ เขาติดป้ายไว้เลย เพียงแค่ไม่มีที่เสียบไฟ

Comment

Working...
          X