Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ โปรแกรมสร้าง V2D ที่สามารถใช้กับ Vista ได้ผล 100% หน่ยอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ โปรแกรมสร้าง V2D ที่สามารถใช้กับ Vista ได้ผล 100% หน่ยอคับ

ผมลอง เอา DVD AUTHUR 3 / 4 มาลง แต่ก้อ ไม่สามารถ Install ผ่าน

Ulead ก้อไม่ผ่าน ไม่รุ้ตอนนี้ เป็นที่ ตัวโปรแกรม หรือเป็นที่วินโดว์ กันแน่

อยากเอามาทำ อ่ะคับ ตอนนี้ หนังล้นเครื่องแร้ว ช่วยทีนะคับ

ขอบคุณมาก ๆ

ผมใช้ ulead movie factory 6 ก็ ok นะ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Comment

ผมก็ใช้ AUTHUR 4 นะ ลงใส่ windows 7 มันก็ลงผ่านนะ ใช้ได้ปกติดีด้วย
      vista ไม่รู้ แต่ลง windows 7 ได้ vista ก็น่าจะได้

Comment

AUTHER 4 ผม ลองลงแร้วคับ แต่ไม่ผ่าน

มันขึ้น 1644: You do not have sufficient privileges to complete this installation.

Log on as administrator and then retry this installation.

ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ส่วน Ulead ผมลองเอา เวอร์ 5 มาลง แต่ไม่ผ่าน

เด๋วจะลอง โหลด ตัว เวอร์ 6 มาดูก่อนนะคับ

เด๋วจะมารายงานผลการทดลอง

Comment

อยาก test os mac มี ไหมให้โหลด

Comment

คุณต้อง Log on as administrator นะ แสดงว่า acc คุณเป็น user ธรรมดา

Comment

ไปปิด user account control ซะ
              ใช้ vista 64 bit sp2 ก็ลงได้

Comment

ขอบคุณคับ ตอนนี้ ผมหา Corel DVD Moviefactory 7 มาลองใช้อยู่คับ

แต่ติดที่ว่า THEME มีน้อยมากเลย 6 แบบเอง

อยากได้มากกว่านี้ ไม่รู้ หาโหลดจากที่ไหน แง แง

Comment

Working...
                X