Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเน็ต TOT ของผมห่วยจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเน็ต TOT ของผมห่วยจัง

ผมใช้เน็ต TOT ตัวราคา 590 บาท (เห็นบอกว่าความเร็ว 1024/512)
    ใช้โหลดบิต ความเร็วดาว์นโหลด ไม่เกิน 75 k ส่วนอัพโหลด ไม่เกิน 35 k เองครับ
    เซ็งมากเลย บ้านอยู่ในซอยลาซาล เปลี่ยนก็ไม่ได้ตู้เป็นของ TOT ทั้งหมด
    หรือมีวิธีตั้งในคอม วานผู้รู้บอกหน่อยครับ

เเรงเเล้วครับ ที่บ้านใช้ 1.5M โหลดบิตได้ ไม่เกิน 120 k เองคับ เเต่ใช้ IDM โหลด ได้200+ 8y[

Comment

Originally posted by panapolntc View Post
      เเรงเเล้วครับ ที่บ้านใช้ 1.5M โหลดบิตได้ ไม่เกิน 120 k เองคับ เเต่ใช้ IDM โหลด ได้200+ 8y[
      นี่คือปกติแล้วหรือครับ
      ขอถามนิดนึงครับ ค่าบริการที่คุณใช้อยุ่มันเท่าไร่หรือครับ เพื่อเปลี่ยนบ้าง ตัว1.5m นะครับ

Comment

tot มันกาก 1M 80k 2M 160 3M 240k บิตอ่ะ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
          tot มันกาก 1M 80k 2M 160 3M 240k บิตอ่ะ
          อยากเปลี่ยนมันเปลี่ยนไม่ได้อ่ะครับ ของหมู่บ้านผมมันทำคอนแทกกะ TOT

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
            ของผม 1 M 70 k (ที่บ้าน บางแสน ก่อน Up 2M)
            2 M 220 k(ที่บ้าน บางแสน)
            3 M 310 k(ที่ร้าน ชลบุรี )

Comment

ของผม tot ครับ
              test speed.JPG
              ตอนโหลดบิทมันจะแกว่งๆๆอยู่ที่ 270 ถึง 330กว่าๆ นิดๆนี่แหละครับ
              น่าจะลองไปติดต่อที่ศูนย์บริการเขาดูนะครับ

ของผมอยู่แถวพรานนกๆ ใช่ชุมสายของทางบางแค ผมว่าก็ใช้ได้นะครับ

Comment

Originally posted by house0127 View Post
                ผมใช้เน็ต TOT ตัวราคา 590 บาท (เห็นบอกว่าความเร็ว 1024/512)
                ใช้โหลดบิต ความเร็วดาว์นโหลด ไม่เกิน 75 k ส่วนอัพโหลด ไม่เกิน 35 k เองครับ
                เซ็งมากเลย บ้านอยู่ในซอยลาซาล เปลี่ยนก็ไม่ได้ตู้เป็นของ TOT ทั้งหมด
                หรือมีวิธีตั้งในคอม วานผู้รู้บอกหน่อยครับ

ของผมเคยใช้เปนแบบท่านเดะเลย ตอนนี้เปี่ยนไปใช้แม็กเนตล่ะ สบายใจกว่าเลย

Comment

ปกติครับ เป็นเหมือนกันครับโหลดไม่เคยเกิน 80kb เลยครับ ตอนนี้จะหันไปคบ True 8 Mb ครับ

Comment

ของผม3MBมันวิ่งแค่2.3mbเซงสุดๆรอmaxnetมาจะเปลี่ยนทันที

Comment

5+

Comment

เคยใช้ครับ ตอนนี้ maxnet ละ ที่โหลดบิทช้าก็ TOT บล๊อคบิทครับ

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
                          เคยใช้ครับ ตอนนี้ maxnet ละ ที่โหลดบิทช้าก็ TOT บล๊อคบิทครับ
                          ใช่

Comment

ผมใช้3Mb โหลดบิตไม่เกิน250 ส่วนมากอยู่ที่ 245-250 - - ท่านไม่ใช่โปร3Mb ล่ะ 590บาท TOT

Comment

ผมก็ใช้ 2 Mb ก็ไม่มีปัญหานะครับ ของบางบอน เสียอย่างเดียวล่มบ่อย เล่นต้องเล่น 2 wan true กับ tot อิอิอิ

Comment

Working...
                              X