Announcement

Collapse
No announcement yet.

สยบข่าวลือ 4535 ไม่รับแรม bus800 เข้ามาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สยบข่าวลือ 4535 ไม่รับแรม bus800 เข้ามาดู

kington ddr2 800 2x2=4gb windows7 64bit ใครบอกว่ารองรับแค่667 อิอิ

แจ๋วเลยอ่ะมาจะออกอยู่อ่ะครับ น่าเล่นหวังว่ามันยังไม่หมดนะครับ ใครพอรู้ Solidworkไหวเปล่าอ่ะ

Comment

ไวจริง ผมเพิ่งจะไปซื้อ Kington Wolverine 2*2GB มาก่ะว่าจะใส่ ก่ะ 4535G/C007 ZM-82 ซะหน่อย
      เด๋ววันจันทร์ ตามมาติดๆ สรุป PCI-EX@16 นี่แก้หายหยั่งท่าน

ทำไม CPU-Z มันไม่โชว์ Dual อ่ะ แถม Everest ดันเป็น Unganged อีก
      มันทำให้เป็น Ganged ได้ไหมอ่ะ

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
        ไวจริง ผมเพิ่งจะไปซื้อ Kington Wolverine 2*2GB มาก่ะว่าจะใส่ ก่ะ 4535G/C007 ZM-82 ซะหน่อย
        เด๋ววันจันทร์ ตามมาติดๆ สรุป PCI-EX@16 นี่แก้หายหยั่งท่าน

ทำไม CPU-Z มันไม่โชว์ Dual อ่ะ แถม Everest ดันเป็น Unganged อีก
        มันทำให้เป็น Ganged ได้ไหมอ่ะ
        ผมว่ามัน dual นะครับท่าน เพราะแบรนด์วิดมากขนาดนั้น มากกว่า dual ddr3อีก เหอๆ ที่ไม่โชว์คงเพราะเครื่องยังใหม่อยู่มั้งครับ

pci ยัง8xเหมือนเดิมครับ แต่ก็ยังแรง อิอิ

Comment

รับบัส 800 ได้หรอ จะได้เอา 2GB ไปใช้กะเครื่องเก่าแล้วซื้อบัส 800 เพิ่มอีก อิอิ

Comment

Working...
          X