คือช่วยผมด้วยครับ ผมต้องการจะเปลี่ยน CD-KEY ของเกมครับผมลบตัวเกมแล้วพอเราลงใหม่มันจะใส่CD-KEYไว้อยู่แล้ว เพราะปกติเวลาเราลงเกมหรือโปรแกรมครั้งแรกมันจะถามให้เราใส่ แต่เมื่อลงครั้ง 2 ขึ้นไปมันจะไม่ถามนอกจากเราฟอร์เมทเครื่อง อยากรู้ว่าถ้าเราไปฟอร์เมท เราจะไปลบมันทิ้งยังไงเหมือนหลอกโปรแกรมว่าเราลงครั้งแรกอ่ะครับ ช่วยทีๆ คืออาจสงสัยว่าผมจะลบไปทำไม
คือผมลงเกมแล้วมันเป็น CD-KEY DEMO แต่ผมมี CD-KEY ตัวเต็มแล้วแต่ไม่รู้จะเข้าไปปลี่ยนใหม่ยังไง ????????????