Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรืองการโหลดบิทเวปนอกอะคับ ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรืองการโหลดบิทเวปนอกอะคับ ช่วยทีคับ

คือผมโหลดบิทจากเวปนอกอะคับ คือตอนนี้ใช้ BitComet อยุ่อะคับ ดาวโหลดได้แค่ 100-200 kb เอง มากหน่อยก็ 400kb ซึ่งตอนนี้ผมใช้เน็ตอยู่8Mของทรูอะคับ ผมทำการดาวโหลดใน Local ก็ได้ประมาณ800kbอะคับ แต่โหลดนอกไม่ค่อยได้เลย Utor Azureus ก็ลองใช้มาหมดแล้วอะคับ ซึ่งเป็นเหมือนกับ BitComet เลย โปรแกรมเร่ง Bit Ultra acc กับ BitComet SpeedUp pro ก้ลองมาแล้ว มันก็เหมือนเดิมอะคับ ผมก็ทำการForward portก็ทำแล้ว มันเขียวแล้วอะคับ แต่ก็ยังไม่ค่อยดีขึ้นเลย ดูจากในโปรแกรมบิท มันเจอ Peer ก็เยอะ แต่เชื่อมต่อ Peer ไม่ค่อยได้เลยอะคับ ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้อย่างไรอะคับ
    ผมใช้เน็ต 8M ของทรู / Win XP SP3 / Modem D-Link DSL-2640T อะคับ

ปล. ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ ลองหาหลายวิธีแล้ว ไม่ได้เลยอ่าT.T
Working...
X