Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปยังไงต่อครับติดมาหลายวันแล้ว เกมส์Wheelman ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปยังไงต่อครับติดมาหลายวันแล้ว เกมส์Wheelman ช่วยด้วยครับ

คือผมเพิ่งเล่นถึงที่เราจะต้องขับรถตามรถคันหนึ่ง ไม่แน่ใจว่าขับตามหรือให้ทำอะไรมันซิ่งเร็วชมัด
    ที่บนรถมันมีไอคอนรูปปืนไขว้กันอะครับ ตกลงมันให้ขับตามหรือแข่งหรือชน ขับยังไงมันหมดเวลา
    ก่อนทุกที มันมีเวลาจำกัดให้เราด้วยอะครับ ผ่านยังไงท่านไหนเล่นแล้วช่วยบอกทีนะครับติดมาหลายวันแล้ว

วานช่วยที....ผมพึ่งเล่นเกมนี้...ติดแหงกตรงนั้นเหมือนกัน
    ไม่รู้จาไปไหนดี ....ง้ง งง

Comment

Originally posted by _joy_boy_ View Post
      วานช่วยที....ผมพึ่งเล่นเกมนี้...ติดแหงกตรงนั้นเหมือนกัน
      ไม่รู้จาไปไหนดี ....ง้ง งง
      มีพวกแล้วเรา อิอิ

Comment

Working...
      X