Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับพอดีเพื่อนให้ดูnotebookให้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับพอดีเพื่อนให้ดูnotebookให้ครับ

คือเพื่อนมันถามพอร์ตดูโอ้มันคืออะไรครับ
    อันนี้ผมไม่เคยได้ยินเลยมาถามดูครับ

นั้นสิ ^ ^ ไปถามเพื่อนใหม่สิ อิอิ ไม่คุ้นหูเลย

Comment

Cardreader memory Stick Duo รึป่าวเอ่ย

เดาๆเอานะ

Comment

55+ เออ น่าจะใช่ 50/50

Comment

ไม่เคยได้ยินเลยครับ

Comment

สงสัย จะเป็น e-sata กะ usb ในอันเดียวกันอะป่าว

มั่วเอา อิอิ

Comment

^
              ^
              เป็นไปได้นะเนี่ย เพราะเครื่องผมก็ช่องเดียวกัน

สรุปว่าจะเอาพอร์ท หรือจะเอาคอร์น่ะครับ
              เพราะมันมีCoreDuo, Core2Duo
              ช่องเสียบการ์ด Memorystick Pro Duo
              แล้วก็ยังมีหัวสำหรับต่อ USBกับ eSATAในอันเดียวกันอีก (แต่อันนี้รู้สึกเรียก eSATA Combineหรืออะไรสักอย่างนี่หล่ะ)

Comment

ขอบคุณครับ
                เพื่อนผมมันพูดผิดครับที่จริงพี่มันพูดว่าcore2duoแล้วเพื่อนมันมาบอกพอร์ตดูโอ้ผมเถียงกับเพื่อนตั้งนาน
                เล่นเอาซะมึนอิอิ
                Last edited by 060238901; 1 Jun 2009, 20:47:55.

Comment

^
                  ฟังครั้งแรกก็นึกถึง Core 2 Duo เลยครับ
                  เพราะมันน่าจะเป็นสิ่งแรกๆที่คนคุ้นหูที่สุดใน NB
                  แต่ก็แอบคิดเหมือกับคุณ kshase กับคุณ Beaver_XT
                  เหมือนกันนะครับว่าใช่เจ้าตัวที่เสียบ E-Sata กับ USB ได้รึเปล่า

ว่าแต่ท่าทางได้คำตอบแล้วใช่ไหมครับ ?

Comment

Working...
                  X