Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 VS E2200 ตัวไหนเล่นเกมดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 VS E2200 ตัวไหนเล่นเกมดีกว่ากัน

คือไปรับ E8400 มาเลยจะขายออกไปซักตัว

นะครับมันมีมากเกินไป ผมควนขายตัวไหนดี

ใช้เล่นเกม+เน็ตเป็นหลัก

ขายทั้ง2ตัวเลยครับ

Comment

E6300 สนใจปล่อยเท่าไรครับ
      (pm.)

Comment

เป็นงั้นไป ^^

Comment

ถ้าเดิมๆ E2200 กิน
          แต่ถ้า oc พอกัน แต่ E2200 ลากง่ายกว่า ไม่จำเป็นต้องมีแรมดีๆ บอร์ดลากบัสได้เยอะๆ

Comment

Originally posted by nikom1806 View Post
            ขายทั้ง2ตัวเลยครับ
            ขายสองตัวไม่ได้ครับมีสองเครื่อง

Comment

Originally posted by deedee View Post
              E6300 สนใจปล่อยเท่าไรครับ
              (pm.)
              เคยไปถามในห้อง it market มีคนให้2300

ไม่รู้ว่าราคานี้ดีไหม

Comment

เป็นผมจะเอา E6300 ไว้

Comment

Working...
                X