Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าบรอดช้าๆ ใครเป็นมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
    บริจาค ช่วยๆกัน ตาม ศรัทธา ดีกว่านะผมว่า อย่างน้อยก็ได้เยอะอยู่แล้ว ชาว ocz เรามีน้ำใจกันเยอะ
    ทำจิงก็บอกด้วยนะคับ อยากคืนน้ำใจให้บอร์ดมั่ง รบกวนเค้ามาเยอะ

Comment

ช่วยกันคนละร้อย สองร้อยก็ น่าจะมีเซิฟเทพ ๆล่ะ
      อิอิ

Comment

เด๋วผมย้ายกระทู้ดีกว่า กระทู้นี้ ตกไวมาก ๆ คนไม่ค่อยสนใจ จั่วหัวข้อไม่ดี

Comment

คงกลัวกระทบกับภาพพจน์ก็เลยไม่รับเงินบริจาคมั๊ง.....
          แต่ถ้าเป็นงี้นานๆ คนหายหมดแน่ แบรนเนอร์ก็จะหายด้วย...

เอาใจช่วยล่ะกันครับ...
          web เทพ คนเยอะก็ต้องแรงๆหน่อย
          Last edited by Extremer; 31 May 2009, 21:19:47.

Comment

Working...
          X