Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามคาใจ-*-ครับ ASUS กับ Gigabyte

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามคาใจ-*-ครับ ASUS กับ Gigabyte

คือแบบว่า เรื่องการ์ดจอ กับ M/B
    ถ้าใช้ M/b ของ ASUS แล้วไปใช้ การ์ดจอ ของ Gig หรือใช้ M/B ของGig แล้วใช้การ์ดจอของ ASUS เคยมีคนบอกมาว่า มันไม่ค่อยดีอะไรประมาณนั้น แบบว่ามันอาจทำงานได้ไม่ดีนักอะไรประมาณเนี่ยอะครับ มันจริงรึเปล่า สำหรับ สองค่ายนี้นะครับ ไม่รู้คนที่มาพูด กับผมไม่แน่ใจว่าเค้ามีอัคติอะไรกับค่ายใดค่ายนึงเป่า-*-ก็ไม่รู้ อยากถามเหล่ากูรู ว่า มันเปงอย่างที่มีคนมาพูดกับผมรึเปล่าครับ
    Last edited by moomo686; 30 May 2009, 22:23:08.

ไม่เห็นจะเกี่ยวกันเลย
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

มะเกี่ยวเลยครับ

Comment

ไม่เกี่ยวครับ ไม่งั้นก็คงใช้คอมเซ็ทยี่ห้อเดียวกันทั้งเครื่องละ

Comment

ไม่เกี่ยวเลยคับ

Comment

มีแต่ สมัยโน้น ชิบใหม่ๆ อาจจะมีบัคกับบอร์ด แต่ไม่เคยได้ยินอย่างที่ท่านพูดเลย

Comment

มันเป็นความเชื่อของคนสังคมยุคเก่าครับ สมัยนี้มันมีเสรีภาพแล้วครับ ใครจาฝักใฝ่อะไรก็ได้

Comment

แล้วแต่ท่านจะยัดลงไปเลย สมัยนี้ใช้ร่วมกันได้หมด ไม่มีปัญหา

Comment

ขอบคุณทุกๆๆท่านครับ พอดีจะประกอบคอมใหม่แล้วมีคนพูดมาแบบนี้แล้วรู้สึกคาใจ

Comment

มันเป็นสมมุติฐานที่ว่า ล้อรถของ วีโก้ ใส่ของ ดีแมก ไม่ได้ เพระคนละยี่ห้อ

มั่ว ๆนะ
                    อิอิ

Comment

............

Comment

คนที่บอกใครหรอครับ.. จำคนนั้นได้ป่าว

ถ้าจำได้ทีหลังอย่าไปถามเครื่องคอมกับคนๆนั้นอีกนะครับ อิอิ...

Comment

ไม่เกี่ยวกัน มันเป็นความเชื่อครับ

Comment

มันเป็นความคิดที่แปลก

Comment

+1 ขี้เกลียดเกี่ยวกันเลย (ไม่เกียวอะนะ อิอิ)

Comment

Working...
                              X