Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลมประกัน ARC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลมประกัน ARC

คือว่าวันนี้ 9800 GTX+ ผมได้ลาโลกไปก่อนวัยอันควร ผมว่าสาเหตุน่าจะมาจากลากเมมมากไป แบบนี้เคลมได้ใช่ไหมครับ เพราะว่าวันนี้อยุ่ดีๆมันขื้น memory error แล้วเครื่องก็ดับวูบไป ตกใจมากตอนแรกนึกว่าเป็นที่แรมเครื่อง แต่พอถอดการ์ดจอออกมาเอา 9400 GT ยัดเข้าไปเปิดได้ปกติ อาการแบบนี้การ์ดจอแน่ๆใช่ไหมครับ เหอๆ

ถ้าท่านเทสมาขนาดนี้ก็มีความเป็นได้สูงแล้วละครับ ส่งเคลมโลด

Comment

ประกันเจ้านี้เเนะนำไปเคลมเองที่ศูนย์ครับ เพราะเจ้าหน้าที่ในที่อื่นๆทำงานกันเเบบ สบายๆ 2อาทิตย์การ์ดจอผมยังนอนกองบนห้องสต็อกมันอย่างคาตา เเต่ถามมันมันบอกว่าส่งไปตั้งเเต่อาทิตย์ที่เเล้ว บางคนส่งไปถึงไต้หวัน มันไปโผล่ได้ยังไง *_*

Comment

คือว่าผมกลัวเค้าจะยัด GTS250 ให้ผมอ่าสิ ผมไม่ชอบเลยอยากได้เป็น 9800 มากกว่ามันคลาสสิคสุดๆ ไม่ชอบเหล้าเก่าในขวดใหม่เลย ตอนนี้ท่านๆคิดว่าน่าจะมีของไหมครับ

Comment

มันก็ตัวเดียวกันอะนะ

Comment

เห็นคนที่เคลมก่อนๆ ต้องบวกอีก 600
            ตอนนี้ผมก็เลยใช้แบบถนอมๆ

Comment

ขอให้เครมได้ตัวที่ต้องการแล้วกันนะท่าน

Comment

Working...
              X