Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>แนะนำการ์ดจอ แค่เล่น DoTA ปรับสุด+ดูหนังHidef ใช้คู่กับ Samsung T220 ครับ<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>แนะนำการ์ดจอ แค่เล่น DoTA ปรับสุด+ดูหนังHidef ใช้คู่กับ Samsung T220 ครับ<<<

ซื้อ GTS250มา ใช้ไม่คุ้มครับ ตอนนี้ปล่อยไปแล้วครับ ผมไม่ค่อยเล่นเกมส์ (เล่นแค่ Dot A )

เอาไว้ใช้แค่นั่นจริงๆ ครับ ขอราคามือ 2 ครับ แนะนำหน่อย ^^

ตัวนี่ก็พอครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=484134

Comment

HD4670 ครับแจ่ม

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
        ตัวนี่ก็พอครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=484134

Comment

8400GS อิอิ ไม่มีตุก

Comment

อย่างน้อยต้อง 4670 นะครับ
            ประหยัดไฟดี

อิอิ

Dota สบาย
            แต่ 8400GS ก็ลื่นนะแต่เกมอื่นจะเล่นไม่ได้

Comment

-*- มาๆ รีบซื้อเดียวมา cre ห้องให้

Comment

ผม ใช้ออนบอร์ดเล่นเอา

Comment

แค่พวกนี้ก็ปรับสุดหมดได้สบายๆแล้ว
                  เป็นราคาโดยประมาณนะครับ

8600GT DDR3 ราคามือสอง 1400-1600 ( ราคามือ 1 มีบางรุ่น 1800 หาซื้อยากแล้ว )
                  HD3650 DDR3 ราคามือสอง 1350-1600 ( ราคามือ 1ยี่ห้อ Asus รุ่นไม่ top ขายอยู่ 1850 )
                  9500GT DDR2 ราคามือสองที่ 1500-1650
                  9500GT DDR3 ราคามือสองที่ 1700-1850

จริงๆแล้วหาการ์ดรุ่นที่ต่ำกวา่นี้ก็ปรับ DOTA ได้สุดหมดและลื่นๆเหมือนกัน
                  แต่อย่าให้ต่ำกว่า 8500GT ( 850-1100บาท ) หรือเทียบเท่าก็พอแล้วครับ
                  เพราะผมลองใช้ออนบอร์ด HD3200 ซึ่งพอๆกับการ์ดจอแยกรุ่น 8400GS
                  ปรับสุดหมดเล่นแล้วมันหน่วงๆอยู่เหมือนกันครับ ( ที่ขนาดหน้าจอ 1280x1024x32 )

หรือถ้าหา HD4670 ได้ในราคาไม่เกิน 2200 ก็จะเป็นตัวเลือกที่ดีกว่าทุกตัวด้านบนครับ

ป.ล. จอ T220 อันนี้ 22" ไหมครับ เอาเม็ดดแรมบนการ์ดขนาด 512MB ขึ้นไปก็ดีเน้อ

Comment

4670 ครับ ของเค้าดี เผื่ออนาคตอยากเล่นอย่างอื่นด้วย ^^

Comment

4670 มือ 2 ก็ดี

มือ1 ก็แจ่ม

...crysis ได้ถือว่าเมพแล้ว

Comment

ท่านข้างบน หา HD4770 ได้แล้วเหรอ...

โห อยากได้อ่ะ

Comment

*0* ดันต่อ
                          4670

เอา DDR3 หรือ DDR4

เอาเล่นแค่นั้นครับ อยากได้ตัวที่คุ้ม แค่นี่แหระครับ

Comment

HIS 4670 IceQ Turbo สวย เย็น แรง

Sapphire 4670 DDR4 เย็น แรงกว่าตัวบน สวยสู้ บ่ ได้

Comment

9500 GT ครับ

กำลังดี ไว้เล่นเกมอื่นๆๆ ด้วย อยู่ได้นานครับ

Comment

Working...
                              X