Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับซาวการ์ดตัวนี้และลำโพงที่มีหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับซาวการ์ดตัวนี้และลำโพงที่มีหน่อยนะครับ

คือตอนนี้ผมใช้ออนบอร์ดอยู่ แล้วมีลำโพงคอมอันเก่า มี sub woofer อยู่ 2 ชุด คือมีลำโพงเล็ก4ตัวSub woofer 2 ตัวครับ ยี่ห้อ SAAG ทั้งหมด แล้วก็มีลำโพงวิทยุอีก ตัวใหญ่เท่า Sub woofer อีก 2 ตัว คือมีลำโพงทั้งหมด 6 ตัว 2 ตัวจะเป็นลำโพงดอก อยากจะทราบว่าถ้าผมซื้อการ์ดเสียงมาเปลี่ยน เสียงมันจะดีไหมครับ

แล้วถ้าซื้อแค่รุ่นนี้เสียงมันจะดีไหมครับ เห็นราคาถูกดี

CREATIVE 7.1 Channel SOUND BLASTER 5.1 VX

ขอดันหน่อยนะครับ

Comment

Working...
    X