Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอยมาแล้วคับ Phenom x4 II 940 OC ตามคำขอเทส 3DMARK 06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมแรมท่าน DDR2 Cl ตั้ง 5-6แนะ แถมได้แค่888MHz เองอ่าคับ

Comment

ระวัง mbหลอกหลอนนะท่านจะหาว่าไม่เตือน

Comment

แรงครับ

Comment

Originally posted by Boluang View Post
          ตอนกลางวัน 46-52 ครับ ตอนกลางคืน 40-45

เท่ากันเลยคับผมก็ 40 กว่า ^ ^

Comment

อย่างของผมละครับ มันผิดปรกติม่ะ 28-34 องศาเองห้องปรกติไม่มีแอร์ กลางวันแสกๆ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post

อย่างของผมละครับ มันผิดปรกติม่ะ 28-34 องศาเองห้องปรกติไม่มีแอร์ กลางวันแสกๆ
              *0* อยู่ประเทศไทย หรือป่าวคับ

Comment

งั้นๆแหละ......

(กัดฟันพูดด้วยความอิจฉา...55555)

แรงไหมครับ ผมว่าจะไปเล่นอยู่ 940 Black

Comment

Originally posted by dodge2009 View Post
                  งั้นๆแหละ......

(กัดฟันพูดด้วยความอิจฉา...55555)

แรงไหมครับ ผมว่าจะไปเล่นอยู่ 940 Black
                  รอก่อนดีกว่าคับ อย่าเพิ่งซื้อ เดี๊ยวจะผิดหวัง แต่ที่ท่านใช้อยู่ก็แรงแล้วนะคับ ^_^

Comment

โอ ได้ฟังแล้วมีกำลังใจขึ้นมากเลยครับ.....ขอบคุณครับที่เตือนสติผม

Comment

ลองดูเล่นๆครับ

Comment

ใช้แรมบัสเท่าไหร่ครับ ถ้า 800 ก็คงสุดแค่นี้
                        ถ้า 1066 ได้อีกไกลมากครับ ซิ้งเดิมๆนี่หล่ะ

ของผม 920 G.skill TI 2*2 แรมบัส 1066 ปรับเป็นบัส 800 แล้วคล็อกไป 1064 ไฟ 2.0 นอกนั้นเพิ่มอีก +0.01 ซีพียู +0.1 ตัวคูณออโต้
                        ได้ 3.5 กว่า HT 2260 NB f 2260 อุณหภูมิ 40-45 องศาซี ไม่มีแอร์ อากาศร้อนๆปกติ เสถียรดีมาก ใช้งานนิ่มลื่น

ลองคล็อกเพิ่มไปได้แค่ 3.7 แต่ไม่เสถียร มีค้างๆ แต่ก็ไม่ได้เพิ่มไฟ แค่นี้ก็พอละสบายๆ ใช้นานๆ

Comment

Originally posted by dodge2009 View Post
                          โอ ได้ฟังแล้วมีกำลังใจขึ้นมากเลยครับ.....ขอบคุณครับที่เตือนสติผม
                          แต่ถ้าขายซีพียูแล้วเปลี่ยนใหม่ก้โอเคนะครับ ตอนนี้ยังจะได้ราคาอยู่นานไปคงตกกว่านี้ แต่ถ้าไม่ได้ราคาก็ใช้ตัวเดิมไป

ความคิดผมนะขายในราคาที่เราใช้ไปแล้ว เพิ่มเงินนิดหน่อย ได้รุ่นใหม่กว่า ก็โอเคนะครับ ไม่ได้เปลี่ยนทั้งระบบ แต่ใจคิดว่าน่าจะเปลี่ยน 955BE อนาคตสดใสกว่า

Comment

4 ไปเลยคับอิอิ

Comment

Working...
                            X