Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมแข่งรถที่เล่นบนพีซีเครื่องเดียวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมแข่งรถที่เล่นบนพีซีเครื่องเดียวด้วยครับ

ผมกำลังหาเกมแข่งรถที่เล่นบนเครื่องพี่ซีแบบไม่ต่อเนท หรือแลน ช่วยแนะนำทีครับ
    ผมเคยเล่นอยู่เกมนึงที่เป็นรถมอเตอร์ไซค์วิบาก ที่มันให้เล่นคนเดียวกับคอมหรือเล่น 2 คนบนจอเดียวกับเพื่อนได้ แบบแข่งกันแต่จำชื่อเกมไม่ได ้

Need for speed ครับ

มีหลายภาค ตั้งแต่ ภาคแรก - underground - porche - underground 2 - most wanted - carbon

รอแฟนพันธุืแท้เกมส์ Racing มาให้ข้อมูลต่อนะครับ

Comment

Test drive unlimited ครับ

ปลดล็อค ทำภารกิจไปเรื่อยๆ เล่นคนเดียวสนุกดีครับ

Comment

gtr
        test drive
        อ่าคับ

Comment

เค้าจะเอาเกมแบบ ที่แบ่งจอกันเล่นนี่.....แบบพวกเกมคอนโซลเนี่ย แบ่งจอบน กะ ล่าง

Comment

ขอบคุณท่านๆ ทั้งหลายที่ช่วยตอบครับ เดี๋ยวจะลองไปหามาเล่นดู

Comment

ว่าแต่ทำไม Test drive unlimited ไฟล์มันใหญ่จังเลยครับจะโหลดไหวไหมเนี่ย เดี๋ยวลอง Need ก่อนละกันนะครับ

Comment

Lego Racer ครับ เล่น2คนบนเครื่องเดียวกันได้ อิๆ มันจะแบ่งจอคนละครึ่งครับ
                หรือใช้EMUเล่นเกมเพล1อ่ะครับ แนะนำGT กะ GT2

ถ้าจะเอาหนุกๆแบบเล่นคนเดียวก็
                Need For Speed ทุกภาค ภาคเก่าๆจะเล่น2คนได้ ภาคใหม่ๆก็เล่นได้คนเดียวครับ
                Juiced
                Street Racing Syndicate
                GTR1&2 (ถ้าชอบความสมจริง)
                Flatout1&2 (ถ้ารักความซาดิซม์)
                ปิดท้ายด้วยเกมสุดฮิตในขณะนี้ Test Drive Unlimited

Comment

Flatout 2 ครับ

เพราะมันโหด ดี อิอิ

Comment

ขอบคุณคร้าบ จะรีบลองหามาเล่นโดยเร็ววัน ครับ

Comment

Working...
                    X