Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนเชิญท่านสาวก galaxy ทั้งหลายเข้ามาวิจารณ์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆๆ ผมก็พอใจแล้วครับ แค่นี้ ขอบคุณที่ช่วยกันวิจารร์นะครับ

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
      7600GS DDR3 ในตอนนี้ถือว่าเป็นการ์ดในระดับ ล่าง-กลาง ไปแล้วครับ

หากต้องการ ความสวยงาม และลื่น อันสูงสุดแล้วล่ะก็ .. การ์ดตัวนี้ คงไม่สามารถทำได้ครับ

ด้วยค่าตัวของมัน เพียงแค่ 4000.- ก็ได้เท่าที่มันสามารถแหล่ะครับ

และ ถ้าต้องการสุดๆจริงๆ .. เงินของคุณเท่านั้นครับ ที่สามารถตอบสนองคุณได้ ..

ทั้งนี้ ทั้งนั้น ควรนึกถึง CPU / Ram ของคุณด้วยครับ ..

จะมาเน้นที่การ์ดจออย่างเดียว คงไม่ไหว ..
      ฮ่าๆๆ ทำใจได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by carrera gt View Post
        GRAW = Ghost recon advanced war fighter

สิ้นเดือนนี้การ์ดจอที่ราคาใกล้เคียง7300gtแต่ดีกว่าหลายเท่าตัวจะออกแล้วนิครับ
        แล้วที่ว่านั่นคืออะไรเหรอครับ

จะได้ซื้อมาสอบ อิอิ

อ่อผมเห็ย

7300GT MAXX ของ Spark ดีไหมอ่าแล้วประกันของอะไรเหรอครับ ???

Comment

Originally posted by tungpai View Post
          แล้วที่ว่านั่นคืออะไรเหรอครับ

จะได้ซื้อมาสอบ อิอิ

อ่อผมเห็ย

7300GT MAXX ของ Spark ดีไหมอ่าแล้วประกันของอะไรเหรอครับ ???
          ดีครับ แรง + ถูกด้วย อะ ประกันของไมโครแวร์ ชั้น 5 1000 ทิป
          Last edited by TWK.; 9 Apr 2007, 18:56:50.

Comment

GRAW ผมว่าใน PC ภาพมันเป็นอย่างนั้นเองน่ะครับ ลองปรับแล้วสุดๆยังไม่ค่อยสวยเลย ไม่ได้เป็ฯที่การ์ดหรอก

ภาพที่หนังสือเกมกับ Web เอามาลงส่วนใหญ่มันเป็นของ Console น่ะครับของ Xbox อ่ะนะ ไม่เชื่อลองไปดูเทียบกันได้ครับ ใน Xbox ทำออกมาได้สวยกว่า PC ....

งานนี้มัน Port ลง PC ไม่ดีอ่ะครับ

Comment

ว๊าก .... ต้องซื้อ xbox360 ซะแล้ว (ตังค์ล่ะ)

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
                GRAW ผมว่าใน PC ภาพมันเป็นอย่างนั้นเองน่ะครับ ลองปรับแล้วสุดๆยังไม่ค่อยสวยเลย ไม่ได้เป็ฯที่การ์ดหรอก

ภาพที่หนังสือเกมกับ Web เอามาลงส่วนใหญ่มันเป็นของ Console น่ะครับของ Xbox อ่ะนะ ไม่เชื่อลองไปดูเทียบกันได้ครับ ใน Xbox ทำออกมาได้สวยกว่า PC ....

งานนี้มัน Port ลง PC ไม่ดีอ่ะครับ
                GRAW ใน Xbox ภาพมันเป็นฟิสิกค์มากไหม เล่นกับ LCD monitor 17" มันปรับละเอียดเท่าไหร่ ยิงกันแล้วเสียงลูกปืนมันวิ่งผ่านหัวไปหรือเปล่า ไม่เคยเล่นconsoleเลยอยากรู้

Comment

Originally posted by carrera gt View Post
                  GRAW = Ghost recon advanced war fighter

สิ้นเดือนนี้การ์ดจอที่ราคาใกล้เคียง7300gtแต่ดีกว่าหลายเท่าตัวจะออกแล้วนิครับ

การ์ดตัวไหน ของอะไรครับ ใช้ 7300GT อยู่ชักหนาวๆ ร้อนๆ เพิ่งซื้อด้วย -.-'

Comment

GRAW ... S.T.R.I.K.E.R สองเกมสืนี้ ทำออกมาทานสเปคเกินเหตุ....ผมเล่น R6 ยังลื่นเลย แถมสวยกว่าสองเกมนี้อีกด้วย....

Comment

แล้วมีเกมส์ที่เป็นแนว vivapinata ของ xbox360 ลงเครื่อง pc บ้างมั๊ยครับ หรือแบบที่สนุกกว่า น่ะ ช่วยแนะนำด้วยครับ จะเอาไปทดสอบการ์ด กะลาสี 7600 gs

Comment

Originally posted by armyman View Post
                        GRAW ... S.T.R.I.K.E.R สองเกมสืนี้ ทำออกมาทานสเปคเกินเหตุ....ผมเล่น R6 ยังลื่นเลย แถมสวยกว่าสองเกมนี้อีกด้วย....
                        แต่ R6 มันต้องใช้ SM3.0 จำกัดการ์ดจอไปนิด

Comment

Originally posted by layjung View Post
                          GRAW ใน Xbox ภาพมันเป็นฟิสิกค์มากไหม เล่นกับ LCD monitor 17" มันปรับละเอียดเท่าไหร่ ยิงกันแล้วเสียงลูกปืนมันวิ่งผ่านหัวไปหรือเปล่า ไม่เคยเล่นconsoleเลยอยากรู้

ผมไปยืนดูในร้านเกมส์ที่ Central พระราม 2 เอาน่ะครับ แล้วย้อนกลับมาดูที่ PC ถึงได้รู้ว่าภาพมันช่างต่างเหลือเกิน

ต้องรอคนเล่น X360 เค้ามาตอบดีกว่า เราบ้านจนไม่มีตังซื้อ เอิ๊กๆๆ

Comment

ผมว่าเกมสืไหม่ๆออกมาสเปคเวอร์เกินเหตุอะ

Comment

Originally posted by Bat 6111 View Post
                              อย่าเน้นที่การ์ดอย่างเดียวสิครับ เพราะทุกอย่างมันต้องแรงตามครับ ผมใช้ E6600@3.6 ยังเล่นลื่นได้ทุกเกมส์เลยครับ !!!
                              ถ้าเอา 6200 เล่น GRAW เครื่องท่านก็ลื่นเหรอ
                              แรงจริงๆ

Comment

S.T.R.I.K.E.R บริโภคเหลือร้าย ต้องเอา rander เปนอันแรกเรยอะ 7600gs ไม่งั้น ถ้า rander อันกลางนะ ฉากแรก ก้อกระตุกประมาน เฟมเรต1-5ได้เรย - -

**ps. rander stat lighiting can 1024*786

Comment

Working...
                                X