Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hard Disk รุ่นราคาไม่เกิน3000 รุ่นไหนคุ้มสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hard Disk รุ่นราคาไม่เกิน3000 รุ่นไหนคุ้มสุดคับ

คืออยากทราบว่ารุ่นไหนคุมสุดคับ ต่อความจุด้วยก็ดนะคับเพราะเท่าที่ดูๆมา16mbต่างกับ8mbไม่เท่าไรเองอะคับเลยอยากรู้ เพราะเวลาเทียบรุ่นระหว่าง Western กะ Seagate ผมเทียบไม่ค่อยเป็นเพราะของ Western 16mb ราคาพอๆกับ Seagate 8mb เลยอะคับ แล้ว Seagate 7200.10จะเทียบกับ Western ยังไงอะคับเพราะWesternไม่มีบอก ขอบคุณมากๆคับ

ผมชอบ western น่ะ ประมาณ 2700 เองครับ 250 GB

Comment

ผมพึ่งไปซื้อมาเองWD320Gb 7200รอบ buffer 16 Mb 3380 บาท

Comment

Working...
      X