Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหลายเรื่องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหลายเรื่องครับ

มีข้อสงสัยจะถามครับ

1. อยากทราบว่าเราจะทราบได้อย่างไรว่า พัดลมหันทางไหนดูดเข้า หรือ เป่าออกครับ

2.ผมมีที่กรองฝุ่นอยู่ครับ ไมทราบว่าจะต้องติดนอกเคส หรือ ในเคส ครับ

--"

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน0 View Post
      มีข้อสงสัยจะถามครับ

1. อยากทราบว่าเราจะทราบได้อย่างไรว่า พัดลมหันทางไหนดูดเข้า หรือ เป่าออกครับ

2.ผมมีที่กรองฝุ่นอยู่ครับ ไมทราบว่าจะต้องติดนอกเคส หรือ ในเคส ครับ
      1.ต้องใช้ความสามารถพิเศษ (มือจ่อเข้าไปดูครับว่ามันดันหรือดูด หุหุหุ มั่วอยู่เลื่อยเลย)
      2.อันนี้ไม่เคยใส่ครับ ไม่มีฝุ่นเดี๋ยวมันจะใหม่ไป เอะ...ยังไง 555

Comment

Working...
      X