Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่า spec แบบที่ผมเลือกไว้นี้ ต้องแก้ไขหรือเพิ่มอะไรอีกบ้างไหมแนะนำทีครับ
    กลัวมีปัญหาช่วยตรวจสอบทีครับว่ารองรับรึใช้กับการ์ดจอนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

แล้วเห็นบอกว่าตอนนี้ลง win xp 32bit กับ ลงdx9 ไปก่อนได้ด้วยใช่ไหมครับ
    spec นี้ไม่ได้เอาx o/c นะครับ เดิมๆ เน้นเอาไปเล่นเกม อะครับ

ส่วนเรื่อง case นี่ใช้อันไหนดีกว่าครับพอดีเลือกๆมาไม่ได้รู้ถึงคุณสมบัติมันอะครับ ยังไงแนะนำ case ดีๆให้ด้วยครับ ส่วนของการ์ดจอจะใช้ ของ XFX อะครับ แล้ว psu อันนี้ใช้ได้รึยังครับ
    แล้วชุดนี้ต้องใช้ ups แบบไหนดีครับ ไม่ทราบว่าถามมากไปไหมพอดีพรุ่งนี้จะไปซื้อที่พันทิพอะครับ ถ้าแนะนำร้านด้วยก็ดีครับ ขอบคุณมากครับ

อิอิผมก็กำลังวางแผนอยู่ครับ ยังไงก็ขอลอกไอเดียด้วยนะครับ

Comment

ท่าครับไปเช็ค ราคาแบบท่านอ่ะที่เว็บไหนครับ บอกด้วยนะครับบ

Comment

รอคนอื่นมาช่วยตอบอีกทีครับ เว็บดูราคาก็ http://www.thanni.com อันนี้อะครับที่ผมนำมา

ว่าแต่ไม่มีคนตอบเลย

Comment

อ่า ไม่มีคนมาตอบเลย ถ้าตั้งกระทู้ใหม่นี่ผิดไหมอ่าครับ พอดีจะไปซื้อแล้ว
          อยากรู้ว่าประกอบแล้วมันจะใช้ได้ไหม จะมีปัญหาเปล่าอะ

Comment

ลอง PSU 500 W ขึ้นไปครับ

Comment

อ่า psu500w นี่ต้องวิ่งเต็มใช่ไหมครับ พอแนะนำได้ไหมครับ ว่ายี่ห้อไหน ราคาไหนอะครับ
              อย่างอันที่ผมใช้ 460w มันจะมีปัญหาไรรึป่าวครับ

แล้ว 500w นี่ราคาเท่าไหร่ครับ แก้แค่ psu ก็พอแล้วใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

อ่า psu ของ enermax 460w มันราคาราวๆ 2500 แต่ พอเป้น liberty 500w นี่ราคาไป4500 เลยอะครับ ไม่ทราบว่า psu ที่เกิน 460 w นี่ ของยี่ห้ออื่นมีถูกกว่านี้ไหมอ่าครับ พอดีมันบานปลายอะ
                ช่วยแนะนำทีครับ psu ที่เหมาะกับเซ็ตนี้อะครับ

Comment

รอคนมาแนะนำต่อครับ

Comment

Working...
                  X