Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากเจาะฝาเคสมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากเจาะฝาเคสมา

ใช้บริการจากร้าน inner cnc รวมราคา 300 เอาอคีลิคไปเอง ทางร้านบริการดีเราสามารถคิดวางแบบเอง ของผมเอางานกลับแก้ใหม่ เจ้าของลงมือทําให้เองเลย รอไม่นาน ยกเครดิตให้คุณ vakabayashi และ คุณ poqepaq ราคาขื้นอยู่กับความยากง่ายครับ

สวยดีครับ อยากเจาะมั่งจัง แต่เคสผมเป็น Test Bed ไม่รู้เขารับเจาะหรือปล่าว 555+ กะจะซื้อเคสมั่งแต่ เงินตอนนี้ลงไปกับการแต่งเครื่องหมดแล้ว ทั้งพัดลม ไฟ Psu ฯลฯ ขนาดใช้ Test Bed น่ะเนี่ย ถ้าเคสคงเก็บของๆผมไม่พอหรอกครับ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบใช้เคสครับ มันคับแคบ เคยใช้แล้วทำอะไรก็ลำบาก

Comment

ร้านอยู่แถวใหนหรอท่าน ถ้าใกล้บ้านจะเอาไปทำมั่ง*อิอิ*

Comment

อ่ออออออ ลายตรงพัดลมนิของคุณนิเอง วันนี้ผมไปที่ร้านมาเค้าเอาแบบนี้มาให้ดูครับ ผมก็งง ว่ามันลายอะไร 5555 แต่ของผมเจาะเป็นลายโดเรมอนครับ ไว้ได้ของเมื่อไรจะเอามา Post มั่ง อิอิ

Comment

Originally posted by K@B View Post
          ร้านอยู่แถวใหนหรอท่าน ถ้าใกล้บ้านจะเอาไปทำมั่ง*อิอิ*
          ซอยรามอินทรา 34 แยก 19 อยู่ปากซอยเลย ห้องแถวห้องที่ 3 หาง่ายครับ

Comment

อยากไปทำมังจังเสียดายม่ะได้อยู่ กทม ~><~

Comment

วันที่ผมไปเจาะก็เห็นงานของท่าน จขกท. เค้ากำลังทำอยู่เลยคับ ที่จำได้เพราะว่ามานมีงูอยู่ 555

Comment

ิอ่าวบ้านผมอยู่ในซอย รามอินทรา 34 แต่ไม่เคยเห็นร้าน ช่วยบอกระเอียดอีกนิดได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by l2apter View Post
                  ิอ่าวบ้านผมอยู่ในซอย รามอินทรา 34 แต่ไม่เคยเห็นร้าน ช่วยบอกระเอียดอีกนิดได้ไหมครับ
                  ซอยรามอินทรา 34 แยก 19 อยู่ปากซอยเลย ห้องแถวห้องที่ 3 ร้านเป็นห้องแถวห้องเดียวครับ ตัวหนังสือหน้าร้านสีฟ้า อะไร cnc ซักอย่าง

Comment

Originally posted by l2apter View Post

ง่ายๆคับ ตรงข้ามโรงเรียนนานาชาติ (จำชื่อโรงเรียนมะได้)

Comment

เด๋วตอนไปรับของ ถ่ายรูปร้านมาเลยดีกว่า 55

Comment

อ่อตรงข้ามโรงเรียน เดินไปก็ถึงละ - -"

Comment

สวยครับ

Comment

สีสันโดนจริงๆๆครับ สีฟ้า อิิอิ

Comment

สวยครับ งามมักๆ เยย อิอิ

ขอบคุณที่ให้เครดิตครับ งุงิ

Comment

Working...
                              X