Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรจะอัพมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรจะอัพมั้ยครับ

คือCPUตัวเก่าผมใช้ AMD Duron 900 MHz จะเปลื่ยนCPUเป็น AMD Athlon XP 1500+ ดีมั้ยครับ จะแรงขึ้นมั้ยครับ

ต่างกันไม่มากครับ ไม่มากจริงๆ

Comment

แรงขึ้นแน่ๆครับ แต่แนะนำเปลี่ยน Cpu+mainboard+ram ยกชุดเลยดีกว่าครับ

Comment

ขายอันเก่าบางส่วน
        ซื้ออันใหม่คุ้มค่ากว่าครับ

Comment

ควรไปเล่น 2500+ อัพ แล้วจะเห็นความแตกต่าง

Comment

แรงขึ้นครับ แต่ว่าไม่มากไม่มาย ส่วนนึงคิดว่าน่าจะสาเหตุจาก SD Ram ด้วย หรือว่าใช้ DDR อยู่ก็เปลี่ยนเลย แรงแน่นอน ให้ดีก็ 2400+ 2500+

Comment

Working...
            X