Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือ..มันเป็นอย่างนี้ครับ อิ อิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือ..มันเป็นอย่างนี้ครับ อิ อิ

คือ..มันเป็นอย่างนี้ครับ

เข้าเวป Overclock Zone แล้ว
    เจ้าธงวินโด้วมุมบนขวา ข้างใต้ X ไม่ยอมหยุดโบกสบัด
    พร้อมกับแถบไฟสีด้านล่างที่เต็มบ้างไม่เต็มบ้าง ค้างคาอยู่อย่างนั้น
    แล้วก็เริ่มอืดตืด defreg แล้วก็ยังเป็น

แก้ไขได้อย่างไรคร๊าบบบบบ อิ อิ

ใช้ Mozilla Firefox ซิครับหายแน่

Comment

มันใช้เหมือนกันหรือเปล่าครับ ไอ้เจ้าจิ้งจอกพลังเพลิงอัคคีเนี่ย

คือ กดๆ เข้าไปเสิร์ชหาก็ใช้ได้อ่ะ อ้าวนี่มันกุ๊กไก่เกิ้ลนี่หว่า
      เอางี้ คือพอมีไอคอน ก็จิ้มเข้าไปได้เลย ต้องแก้ไขตั้งค่าอะไรมากมายมั๊ย
      แล้ว IE ต้องลบทิ้งมั๊ย ถ้าลบง่ายหรือเปล่า
      หรือทิ้งไว้ให้มันรก HDD เล่น ประมาณถ้าไม่มีแล้ววินโด้ต๊องปล่าวจ๊ะ

เลยรู้ว่าเรามือใหม่ มิได้ไขสือจริงๆ คริ คริ

Comment

ลองลง IE 7 ดูครับ

Comment

เอาFirefoxเเบบมีธงไหมครับ?
          เอา Firefox 2.0.0.11 ไปก่อน เเล้วก็ไปเอาธงมาใส่ที่ตรงนี้ครับ Flagfox

Comment

net อาราย
            net true ลองเอา dns ของมันออก

เอาออกไปเลยยยยย

Comment

ใช้จิ้งจอกเพลิงโลด

Comment

*.*

ใช้เลยครับ ผมใช้ IE เปิด OCZ ก็เป็นเลยใช้ Firefox ตลอด

Comment

Working...
                X